Kết quả 1 đến 10 của 36

Threaded View

Trấn môn đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Google Video In áo Club 36Dunk HOT HOT

Sau một thời gian dài thiết kế cái logo qua mấy phiên bản liền < tóm tắt qua >
    Phiên bản 1.0 : 3D > xấu
    Phiên bản 1.5 : Trông như huy hiệu người dơi
    Phiên bản 2.0 : Sau khi mất cả buổi học thêm hóa chỉ ý tưởng , vẽ là lên lại ý tưởng :

Sau đâu là một số nhận xét :
    anh hùng h2 :
    NHìn ko có gì đặc biệt, chỉ 1 quả bóng rổ đơn giản quá. Anh ko thíck cái logo này
    Uhm ko sao, anh có chê F1 design xấu đâu , photoshop quá ngon rồi hihi, thiết kế quả logo nữa nhá ku. Cái của Red cũng đẹp đấy
    > anh đã góp ý cho em về màu sắc > sau đó sang phiên bản 3.2a thì anh đồng ý rồi.

Hyt.b3[P&V]

em cũng thých cái logo này......................
    nhưng mà e thých là quả bóng rổ nó màu cam hơn......chứ hok phải màu hồng hồng tím tím kia
    .......nhìn cho nó mang phong cách của bóng rổ

> Cám ơn đóng góp của bạn, mình đã thiết kế lại về màu sắc, trông nó khá ổn.
    Jubi[P&V]
    chữ thỳ đẹp òy, nhưng về phần quả bóng trông nó hơi thô =.=!!!

> mình đã thử xem xét về việc làm lại quả bóng, nhưng sau đó là xóa bỏ "Gradient" trong hệ chuyển màu, sau đó là một màu cam duy nhất.> xem ở bản 3.2a,b.

Phiên bản 3.0 :
    Thực ra ko khác gì so vs bố cục thiết kế trên khung của 2.0, mình đã thực hiện lại toàn bộ màu sắc của nó cho đúng chất bóng rổ.
    30/3/2009
    ver 3.2a :

Sau đó mình thêm chút màu sắc cho nổi bật và năng động :
    ver 3.2b :

Hiện tại thì mình đã gác lại việc thiết kế logo, Mình thấy in logo 3.2b rất ổn, hôm sau mình sẽ đặt áo này về và post hình cho mọi người. Thông tin mình sẽ cập nhập theo tuần. Mong đc mọi người cho ý kiến về việc in áo lần này.
    F1 [12C10]

Cập nhập 4/9/2009
    Sr mọi người vì mình cập nhập thông tin hơi muộn.
    Giá lấy về là 150K- áo cộc tay mình đang sở hữu. Sau đây là một số hình ảnh. Về phần mình nhận xét thì áo in được, good, chất lượng áo cũng đảm bảo.

Lần sửa cuối bởi ferrari, ngày 04-09-2009 lúc 08:00 PM.
    #13 THPT Đào Duy Từ 2k10

Thông tin về chủ đề này