Oh yeah...!! Thế là chiều nay kết thúc vòng loại Hội diễn văn nghệ chào mừnầongỳ Nhà giáo VN 20/11, các kết quả dường như đc dự báo trước, nhất là trong khối 11 này..!!! Khối 11 có nhiều lợi thế, chưa bận ôn thi gấp rút như các anh chị 12, chẳng còn bỡ ngỡ như lớp 10..., khối 11 lại đc duyệt ngay sân khấu chính, giờ giấc ổn, loa đài "xịn" nhất trường Hiện text ẩn<-- Đóng mở ngoặc chỗ này, xịn nhất trong 3 bộ loa tồi nhất !! --> ..!!!
Khối 11 có 2 lớp Xã hội là B10 và B11, chính vì vậy, hầu hết sự quan tâm đều dành cho 2 lớp này và những thăm dò trước khi thi ngày càng cao..!
Chiều nay, chúng ta đã đc chứng kiến tận mắt toàn bộ công sức mà khối 11 nói riêng và các lớp nói chung..!
Xin nói về khối 11...!! Đa chủng loại, có thể nói là rất đặc sắc, từ dễ đến khó, từ dân gian đến hiện đại...! Nào múa công, múa quạt, múa Ấn Độ, hip-hop, break-dance, múa hiện đại, ...đơn ca, xong ca, tốp ca..., tất cả tạo nên 1 vòng sơ khảo đầy gay cấn khi mà dường như chẳng lớp nào chịu thua kém lớp nào...!!! Kết quả thì chưa công bố, nhưng dường như ai cũng có trong đầu 1 dự đoán lớp nào sẽ vào vòng trong..!!
Lập topic này để mọi ng cũng nhau bàn luận và khoe luôn về lớp mình, khi mà có rất ít dịp để bộc lộ hết cái tài hoa ẩn chứa trong từng lớp..!

Xin mở đầu bằng cách nói về B7 lớp tớ nhớ ! Ban đầu lớp định mặc áo dài múa nón cho nó đạm chất Việt, nhưng sau buổi chào cờ, thầy Sơn thông báo thứ 7 thi vòng loại thì tớ đã đổi ý...!! Chạy ngay sang nhà nhỏ bạn học VHNT hỏi ---> Quyết định đc đưa ra : Múa hiện đại (Chính xác là múa bụng) !! Sau đó là 1 hành trình gian nan mà lớp nào cũng phải lớp thôi..!! Hình như khó khăn nhất là cái khoản đĩa hình, chạy đi chạy lại hỏi mượn...! Ặc ! Múa theo đĩa nên rất khó, nhất là đang tập thì xước đĩa Hiện text ẩn<-- Có thể do đầu nhà nhỏ bạn không bật đc ! --> , vậy là toàn bộ 6 buổi tập phải nghĩ ngợị muốn điên đầu...!! Thôi cho qua cái phần chuẩn bị, nói mãi dài dòng...!!!
Trưa nay bắt đầu từ 12h, make-up, đầu tóc quần áo xong xuôi rồi bắt cái taxi lên trường, may mắn là lúc đấy mới bắt đầu từ B1...!! Hờ hờ ! Tuy không đc duyệt lại nhưng mình cảm thấy nhóm múa rất tuyệt, Thanh bò hát hay lắm mi ạ !! B7 đã cố gắng hết mình, dù có đc vào vòng trong hay không thì chúng tớ vẫn rất vui Hiện text ẩn<-- Tuy là đc vào thì vui hơn ! -->
Đã chụp và quay lại những khoảnh khắc đáng nhớ, mọi ng chờ xem nhớ !!!
Clip về rồi đây
Hôm tập duyệt , khối 12
[YOUTUBE]rZjWljXh9Es[/YOUTUBE]
Học học học C4!!!.
[YOUTUBE]JmdbgjnxBa8[/YOUTUBE]
B7 ( góc quay bên cánh gà )
[YOUTUBE]l3zX71lTlvI[/YOUTUBE]
B7 , góc quay trung tâm
[YOUTUBE]Ik32yzjydMY[/YOUTUBE]
B4
[YOUTUBE]kxiN60arRss[/YOUTUBE]
Nhử vài cái này !!!
Đây là hôm vòng loại này !!!

Còn đây là vòng chung kết., mưa phùn, lạnh căm....!!!

Lớp C10 này !!!
Cặp đôi thể thao !!!

Sư phụ đẹp zai của mềnh !!! Các em cứ gọi là tít hết cả mắt... !!!

Điệu chưa này ?!!

Này thì....!!!

2 ng này diễn mặt đơ ra, nhất là Tùng Láng !!!
Khoác tay tình củm chán.. !!!
Đây nữa này..!!!

Đôi này diễn đạt nhất, cực buồn cười...!!!

2 nữ sinh thanh lịch...!!!
Tomboy C10 xuất hiện này !!

Anh Trung + Chị Ngọc !!! Hiện text ẩn<-- Có cái mũ của em đá !! -->

Thanh niên tình nguyện !!!

Tất cả.....!!!

Đến B9 :

Bạn Diệp Chi nổi tiếng đây...!!

Cùng cô chủ nhiệm này :

Bạn Toonie_9x tóc xoăn ấy !!!

Mỹ nhân ....!!

B9 đội hình đông đảo nhưng k chụp đc hết, tiếc nhỉ ?!!!
Lấy cái thẻ nhớ toàn ảnh hậu trg của B9 thôi, hux...!!!
Mọi ng chờ em lập tài khảon rùi post clip lên nhá !!!