Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 345678 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 74
    Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hóa city
    Thanks
    0

Mặc định Re: Theo bạn thì bạn nam và nữ nào học giỏi nhất khoá này

Trích dẫn Gửi bởi amy_lee Xem bài viết
    ai chài ơi, có gì đâu, cái thằng quang bảo thôi,thực ra chẳng có gì đâu, trước nay nó vẫn vậy nhưng quen nó rồi thì chẳng ai bảo nó nổ cả, chắc tại mọi ng chưa quen vs cách nc của thằng này ^^. nó cũng chỉ nói cho vui thôi, đấy...cái thằng gác kiếm vs mềnh vì quen thằng này lâu rồi nên có cùng suy nghĩ nè
    ô, nhận ra cả tớ cơ à bạn Hảo , công nhận thằng ấy chỉ nói vui thôi, chứ thực ra cũng chẳng có gì
    Điếu Thuốc Tàn Bên Ly Cà Phê Cạn - Đời Khốn Nạn Biết Kết Bạn Cùng Ai

Đang ở
    Ngôi sao nào đó...
    Thanks
    0

Dạ dạ em biết lỗi rồi ạ!! Mọi người pro quá, em xin lỗi vì đã nổ ạ, thế được chưa!!
    Có thế thôi mà cũng ném đá em!!
    -----------------------------------------
    Trích dẫn Gửi bởi vitaminb12 Xem bài viết
    Vậy anh cũng nói cho em nghe, trong diễn đàn này không thiếu người tài giỏi hơn thế. Nhưng chẳng ai trong số đó tự cho mình là "giỏi nhất" cả.
    Lôi một chút thành tích ở trường phổ thông ra để khoe mình giỏi giang hơn người Nực cười lắm thay
    Em cứ học thật tốt, đi thật nhiều, em sẽ biết rằng, những người giỏi có cách tự tin vào bản thân mình khác với cách tự phát nổ của mấy thằng đánh bom cảm tử.
    Vốn là, thùng rỗng kêu to
    Ôi!! Bị ném vỡ cả đầu rồi nè!! Từ nay em xin chừa!! Ko dám nổ nữa ạ!!!! Gớm!! Thùng rỗng kêu to nhưng thùng kêu to chưa hẳn rỗng đâu!!
    Lẽ ra giờ này ông anh có nhiều việc để làm hơn là vào đây nói nhảm đấy, trình thì ko có vào nói vớ vẩn, ít ra trường ta vẫn cần những học sinh như tôi hơn là ông anh , khi nào thấy mình đủ tư cách đánh giá những người giỏi thì hãy vào topic này nhận xét nhé!!

THẦY LONG NÓI ĐÚNG THẬT: "ÍT RA TRƯỜNG VẪN CẦN NHỮNG HỌC SINH NHƯ MÀY HƠN LÀ MẤY THẰNG KHOÁ TRÊN NÓI NHẢM"
    Lần sửa cuối bởi A8_Côngtửgia_AK, ngày 26-06-2010 lúc 02:17 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Thanks
    0

chết thằng thổi bao ..........bị gạch rơi vỡ đầu chưa con...thương thế ..............thôi, sau về lên nhà ông long mà nổ , thoải mái k sợ gạch rơi vào đâu

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi A8_Côngtửgia_AK Xem bài viết
    Dạ dạ em biết lỗi rồi ạ!! Mọi người pro quá, em xin lỗi vì đã nổ ạ, thế được chưa!!
    Có thế thôi mà cũng ném đá em!!
    -----------------------------------------

Ôi!! Bị ném vỡ cả đầu rồi nè!! Từ nay em xin chừa!! Ko dám nổ nữa ạ!!!! Gớm!! Thùng rỗng kêu to nhưng thùng kêu to chưa hẳn rỗng đâu!!
    Đúng là gớm thật
    Đời trả catxe bao nhiêu mà sống phải diễn?????

Đang ở
    Ngôi sao nào đó...
    Thanks
    0

Núi cao hãy còn núi cao hơn
    Nếu cứ giữ cái đôi mắt "ếch ngồi đáy giếng" ấy ra cuộc sống, thì sớm muộn cũng ăn gạch thật, chứ ko phải "gạch ảnh" ko đâu em thân mến ạ.
    Nhớ lời Bác Hồ dạy đi, "Khiêm tốn, thật thà, dũng cảm."
    Cái loại to đầu rỗi việc, trình còi thì đừng đua đòi, ít ra trong topic này có người bảo tôi nổ, tôi kiêu ngạo, nhưng chưa thấy ai bảo tôi ko giỏi cả, tôi nói thật tôi cũng chỉ chém gió cho vui thôi, nhưng cỡ như anh thì đừng nên vào đây nói nhảm, có khó chịu thì cũng bình tĩnh anh nhé!!
    Ít ra sau 20 năm nữa cái tên tôi vẫn ở trên bảng vàng của trường, các thầy cô vẫn cứ nhớ đến hơn là những người "ra cuộc sống làm đc nhiều điều to tát" như ông anh!

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Cái loại to đầu rỗi việc, trình còi thì đừng đua đòi, ít ra trong topic này có người bảo tôi nổ, tôi kiêu ngạo, nhưng chưa thấy ai bảo tôi ko giỏi cả, tôi nói thật tôi cũng chỉ chém gió cho vui thôi, nhưng cỡ như anh thì đừng nên vào đây nói nhảm, có khó chịu thì cũng bình tĩnh anh nhé!!
    Ít ra sau 20 năm nữa cái tên tôi vẫn ở trên bảng vàng của trường, các thầy cô vẫn cứ nhớ đến hơn là những người "ra cuộc sống làm đc nhiều điều to tát" như ông anh!
    Trời hè nắng nóng, nghỉ rồi, rảnh rỗi chẳng có việc gì làm nên lảm nhảm vài câu, chắc là cũng chưa lẩn thẩn đến mức nhận nhầm quả bom với quả lựu đạn
    Trước hết, tôi cũng dek cần biết cậu là thằng nào Giáo viên trong trường giỏi bằng trời đi tôi cũng còn ko biết hết, thì mấy cái loại họ hàng nhà nguyên tử tôi quan tâm quái gì hở cậu Cơ mà, chẳng ai bảo cậu ko giỏi, nhưng tôi ko hiểu cậu có đủ thông minh để hiểu là cậu cũng ... chẳng biết tôi là thằng nào, chẳng biết thành tích học tập của tôi ra sao, mà cậu vẫn dám phát ngôn câu
    Cái loại to đầu rỗi việc, trình còi thì đừng đua đòi,
    Tôi dek nhận mình học giỏi, nhưng xin lỗi cậu "Bảng thành tích" của cậu tôi vẫn có chỗ hơn ạ
    Tôi hỏi thật, 20 năm nữa cậu còn "có tên trên bảng vàng thành tích" của "trường PTTH Đào Duy Từ" thì cậu có mài cái tên cậu trên "bảng vàng thành tích" đấy ra ăn được ko ạ? Hay bây giờ cậu chỉ biết ngồi đây, trước cái màn hình máy tính, mở ra cái 4r mà chúng tôi - những loại "đầu to rỗi việc" - đã xây dựng nên - để cho cái loại như cậu vào nổ vài câu cho sướng miệng với đàn em?
    Ảo

THẦY LONG NÓI ĐÚNG THẬT: "ÍT RA TRƯỜNG VẪN CẦN NHỮNG HỌC SINH NHƯ MÀY HƠN LÀ MẤY THẰNG KHOÁ TRÊN NÓI NHẢM"
    Câu này hay Vậy cậu trở về và học lại đi nhé, trường hãy còn cần loại như cậu lắm đấy Còn diễn đàn thì ko cần lắm, vì tổ lắm rác cho chúng tôi dọn thôi cậu ạ

p.s. Thôi thì phận học dốt, hãy cũng còn đang lo kiếm cho xong cái bằng đại học để đi làm, ít ra còn có ích cho xã hội, chứ cũng dek rảnh rỗi ngồi ném gạch mấy cái thằng não phẳng

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Close cái thớt này đc rồi đấy anh !!!
    Lạc chủ đề tùm lum ra rồi...!!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Đang ở
    Ngôi sao nào đó...
    Thanks
    0

Trời hè nắng nóng, nghỉ rồi, rảnh rỗi chẳng có việc gì làm nên lảm nhảm vài câu, chắc là cũng chưa lẩn thẩn đến mức nhận nhầm quả bom với quả lựu đạn
    Trước hết, tôi cũng dek cần biết cậu là thằng nào Giáo viên trong trường giỏi bằng trời đi tôi cũng còn ko biết hết, thì mấy cái loại họ hàng nhà nguyên tử tôi quan tâm quái gì hở cậu Cơ mà, chẳng ai bảo cậu ko giỏi, nhưng tôi ko hiểu cậu có đủ thông minh để hiểu là cậu cũng ... chẳng biết tôi là thằng nào, chẳng biết thành tích học tập của tôi ra sao, mà cậu vẫn dám phát ngôn câu

Tôi dek nhận mình học giỏi, nhưng xin lỗi cậu "Bảng thành tích" của cậu tôi vẫn có chỗ hơn ạ
    Tôi hỏi thật, 20 năm nữa cậu còn "có tên trên bảng vàng thành tích" của "trường PTTH Đào Duy Từ" thì cậu có mài cái tên cậu trên "bảng vàng thành tích" đấy ra ăn được ko ạ? Hay bây giờ cậu chỉ biết ngồi đây, trước cái màn hình máy tính, mở ra cái 4r mà chúng tôi - những loại "đầu to rỗi việc" - đã xây dựng nên - để cho cái loại như cậu vào nổ vài câu cho sướng miệng với đàn em?
    Ảo

Câu này hay Vậy cậu trở về và học lại đi nhé, trường hãy còn cần loại như cậu lắm đấy Còn diễn đàn thì ko cần lắm, vì tổ lắm rác cho chúng tôi dọn thôi cậu ạ

p.s. Thôi thì phận học dốt, hãy cũng còn đang lo kiếm cho xong cái bằng đại học để đi làm, ít ra còn có ích cho xã hội, chứ cũng dek rảnh rỗi ngồi ném gạch mấy cái thằng não phẳng
    Đọc xong cái này buồn cười chảy nước mắt mà ko biết comment thế nào, thôi thì diễn đàn là chỗ văn minh lịch sự, ko nên đôi co với người nguy hiểm hoặc tỏ ra nguy hiểm!! Thôi thì mình kém, mình chịu ăn gạch vậy!!

Đang ở
    Thanh Hóa city
    Thanks
    0

Đọc xong cái này buồn cười chảy nước mắt mà ko biết comment thế nào, thôi thì diễn đàn là chỗ văn minh lịch sự, ko nên đôi co với người nguy hiểm hoặc tỏ ra nguy hiểm!! Thôi thì mình kém, mình chịu ăn gạch vậy!!
    hic, lại cãi nhau oy`, có gì đâu nhỉ, thôi bỏ qua đi, học sinh cùng trường cả mà thôi, ai giỏi ai kém biết đâu được mà lần, có thằng không nói gì vẫn giỏi hơn người, có thằng nói nhiều nhưng nó cũng làm được thật, không phải là nói nhiều và chém gió là không giỏi, chém gió cũng là cả một vấn đề. hi hi, sau này đi làm ăn kinh doanh cũng cần cái lời ăn tiếng nói mà ,
    Điếu Thuốc Tàn Bên Ly Cà Phê Cạn - Đời Khốn Nạn Biết Kết Bạn Cùng Ai

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Tôi như thế nào anh em trên diễn đàn đều biết.
    Tôi chẳng thèm vùi dập cái "bảng thành tích" của cậu làm gì, chỉ là lấy tư cách đàn anh cùng trường với cậu, để nói cho cậu hiểu rằng ở trường thế nào cũng được, nhưng ra đường trước hết là học cách ngậm cái mồm lại và lắng nghe đi đã.
    Diễn đàn không phải là nơi chỉ có hs Đào tham gia, đừng làm xấu mặt những ai đã và đang là hs Đào Duy Từ.

Hiện text ẩn<-- p.s. "Hữu xạ tự nhiên hương.".
    Chắc là cậu đủ thông minh để hiểu câu này -->

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 345678 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này