Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 50
    Nhập môn đồ đệ ĐDT Member bomhamchoi's Avatar
    Đang ở
    1 cỏi hư vô
    Thanks
    0

Mặc định Re: con gái là jk mà mình pair khóc

tk bạn naz ........... cảm ơn bạn nhiều lém ........ nhưg mình vẫn lun lun chúc phúc cho người con gái đó ............... cả 2 bên đau khổ thì lại càng bùn hơn ......... chắc biọn mình chỉ có thể làm bạn đc thôi .................... nhưg dù sao cũng cảm ơn bạn nhìu lém
    -----------------------------------------
    Trích dẫn Gửi bởi vyna_candy Xem bài viết
    Hãy đọc chữ kí của tôi bạn nhé
    Không phải chỉ con trai mới đau khổ quằn quại thôi đâu
    ko apir như thế ............. nhưg mà trong trường hợp này người vui vẫn là con gái vì nó đã za đi đang bên 1 người khác vui vẻ ... chỉ khi nào noá gặp lại mình thì may za nó còn ...

VJ NÀY CHO MỀNH HỎI THẬT BẠN NAZ CÓ BAO H CON GÁI BỎ CON TRAI ĐI THEO 1 NGƯỜI KHÁC HỌ CŨNG SUY NGHỈ VÀ BUỒN KO ...
    Lần sửa cuối bởi bomhamchoi, ngày 15-07-2010 lúc 06:49 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Bệnh viện
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bomhamchoi Xem bài viết
    tk bạn naz ........... cảm ơn bạn nhiều lém ........ nhưg mình vẫn lun lun chúc phúc cho người con gái đó ............... cả 2 bên đau khổ thì lại càng bùn hơn ......... chắc biọn mình chỉ có thể làm bạn đc thôi .................... nhưg dù sao cũng cảm ơn bạn nhìu lém
    Mình nói thật là bạn bị ám ảnh bởi sách vở và phim ảnh quá rồi. Một người như thế không xứng đáng để phải cầu chúc đâu http://www.mediafire.com/?mfrgtnrzmln
    Đọc cái này cho đỡ buồn nha, đọc xong bạn sẽ biết mình đang ở đâu, đọc để vui thôi nhá, miễn bình luận

Đang ở
    1 cỏi hư vô
    Thanks
    0

thật za thì con gái cũng ko wan trọng vs mình ... nhưg thật sự đó là người con gái đầu tin mềnh yiu

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

-----------------------------------------

ko apir như thế ............. nhưg mà trong trường hợp này người vui vẫn là con gái vì nó đã za đi đang bên 1 người khác vui vẻ ... chỉ khi nào noá gặp lại mình thì may za nó còn ...

VJ NÀY CHO MỀNH HỎI THẬT BẠN NAZ CÓ BAO H CON GÁI BỎ CON TRAI ĐI THEO 1 NGƯỜI KHÁC HỌ CŨNG SUY NGHỈ VÀ BUỒN KO ...
    Bạn giống hệt hoàn cảnh của anh trai mình Hiện text ẩn<-- Rakzer -->
    Có lẽ mình ko hiểu con trai các cậu sẽ nghĩ gì,nhưng chắc chắn cảm giác đau buồn là có..những kỉ niệm....đâu thể quên ngay đc chứ
    Mình đã đảo lộn cuộc sống..tưởng chừng sẽ sụp đổ tấtcar mọi thứ...nhưng chỉ 3 tuần là mình lại lấy đc cân bằng rồi bạn ạ...Nói 3 tuần thì nhanh nhưng rơi đúng vào mùa thi nên đối với mình...quá đủ để quên
    Mình luôn chúc phúc cho họ bạn ạ.Hãy cố gắng mở lòng mình ra đi nào
    11-11
    11-03

Đang ở
    1 cỏi hư vô
    Thanks
    0

nhưg mà con gái có bao h yêu con trai thật lòng ko bạn ?
    con gái có buồn khi họ quyết định za đi hem ?
    bạn là con gái nên bạn hiểu hơn

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

nhưg mà con gái có bao h yêu con trai thật lòng ko bạn ?
    con gái có buồn khi họ quyết định za đi hem ?
    bạn là con gái nên bạn hiểu hơn
    Con trai khóc trong tim,còn con gái lại thể hiện mạnh mẽ nỗi đau ở bên ngoài...bằng nước mắt,bằng hành động đôi khi là "điên rồ"...bằng những cử trỉ kì quái đó bạn ạ...
    Con gái có 1 tình yêu to lớn hơn con trai nhiều lắm.Con gái khi đã dính vào cái ty thì lúc nào cũng thật lòng,còn nếu mà chỉ đùa cợt thì tất nhiên ko thật rồi....cái này cũng giống con trai cả thôi .
    Đâu ai có thể biết chính xác mình sẽ yêu 1 người trong bao lâu đâu nào ?
    Cái gì đến rồi cũng sẽ đến mà thôi.Thà ta chúc phúc cho họ rồi tìm 1 hạnh phúc mới,còn hơn ngồi đây hậm hực bản thân tham trời kêu khổ vì mình bất hạnh...chóng già,dễ ế mà thôi.Thử nghĩ xem mình có đáng bị như thế ko hay vì 1 lý do gì đó khiến cô ấy cất bước.Nếu đã thông rồi thì ...smile and say goodbye my love .
    Thôi nào,hãy vui lên,con trai hay con gái đều giống nhau,chỉ khác là con trai khi đau thì rất biết cách thể hiện ra ngoài,còn con gái hầu như nén chịu trong tim
    11-11
    11-03

Đang ở
    1 cỏi hư vô
    Thanks
    0

đúng là con gái hiểu con gái........... h thì mình mới bít nhưg mà làm thế nào để bít 1 người yêu mình thật lòng hả bạn :
    về cử chỉ
    hành động
    ..........

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Đồng bằng sông 9 rồng.
    Thanks
    0

... có lẽ nên tự nhìn lại bản thân xem mình đã làm gì khiến cô ấy phải ra đi...
    Lấy đó làm kinh nghiệm... mình vấp ngã cả tá lần...
    Đối với em

Mãi Mãi

Im Lặng

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Bệnh viện
    Thanks
    0

đúng là con gái hiểu con gái........... h thì mình mới bít nhưg mà làm thế nào để bít 1 người yêu mình thật lòng hả bạn :
    về cử chỉ
    hành động
    ..........
    Khi bạn hỏi mọi người về cử chỉ, hành động là bạn đang tự áp đặt cuộc sống của bạn, con gái (và không chỉ con gái) thích sự chân thành, hãy sống thật với lòng mình. Còn bạn nào thắc mắc sống thật là sao, có nghĩa là đừng áp đặt bất cứ ai với mình, sống hoàn toàn là mình bạn sẽ có được sự chân thật

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    sống ở đây, hỏi làm g
    Thanks
    0

mình bít khi mình nói lên những câu này sẽ có rất nhiều bạn gái cảm thấy tức mà dận mềnh nhưng mà mình mong các bạn hãy hiuể cho mình bởi đây là 1 câu chuyện có thật đã xảy za vs mình ... và mình mong đừng ai gặp pair cuộc tình buồn giống như tôi

khi ngày đầu mới gặp em tôi cứ ngở rằng em là của tôi tôi luôn tưởng rằng em sẽ yêu tôi mãi ... và tôi cứ tưởng tôi là người hạnh phúc nhất khi có đc em cùng em chung bc'...... nhưg giấc mơ chỉ là giấc mơ tôi ko thể nghĩ rằng em sẽ rời xa tôi khi tình cảm 2 ta vẫn đag còn ...kỉ niệm tình yêu mới chỉ bắt đầu mà sao nó lại kết thúc nhanh quá .....tôi thật sự ko hiểu ..........thậm chí khi em yêu người khác em còn ko nói vs tôi lấy 1 lời ........
    bi h thì tôi đẫ hiểu đàn bà mãi mãi là đần bà ....
    đúng là con gái làm khổ người khác họ luôn lấy tình cảm của những người côn trai za đùa giỡn
    đúng là đàn bà luôn luôn lừa tình .............
    bi h tôi mới ngở za đc 1 diều rằng yêu thật lòng quả thật ko đc j cả ....yêu chung tình . yêu đau đớn đến điên cuồng cuối cùng tôi cũng chẳng đc j chỉ chuốc lấy khổ đau .......... em đã lừa tôi .
    anh ạ, cái này chỉ đúng 1 phần thôi, 1 người bạn của em đã nói(con gái đấy) nếu ko thích thì nên dừng từ đầu, đừng cố gắn kết, chỉ làm đau khổ cho mình thôi......thế đấy, câu chuyện này 1 phần nào đó cũng đúng với em, nhưng giờ quên, em nghĩ, anh cũng nên quên đi, những thứ ko phải của mình thì cho dù có được thì cũng ko thấy vui...mỉm cười mà quên đi anh ạ,ko làm ny thì vẫn làm bạn được mà.....những thứ nắm trong tay, tưởng là của mình, nhưng phút cuối, vẫn vuột bay..... chúc anh luôn vui vẻ..

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này