Trích dẫn Gửi bởi haidh Xem bài viết
Điều làm em ngạc nhiên nhất là sao vẫn có nhiều người bỏ 1 khoản kha khá để rước về mớ của nợ BKAV nhỉ ?
Với 299K, cộng thêm 1K nữa e sẽ mua được 2 năm bản quyền KAV 2010, (lâu nay em chỉ chung thủy với KAV, các bác thông cảm); điều quan trọng là trong 2 năm đó em sẽ tránh được một mớ bực mình đến từ SẢN PHẦM DIỆT VIRUS có màu da cam HÀNG ĐẦU VN.
Nếu được gặp anh Quảng nổ, em sẵn sàng vứt cái tư cách sang một bên mà thì thầm với anh ấy: "Có cho tiền em cũng êk thèm dùng hàng nhà anh"
Tuy nhiên, cũng phải thừa nhận những nỗ lực của BKIS team, đặc biệt là trình độ nổ, ông chú em thậm chí còn nghĩ trên đời này chỉ có mỗi BKAV là phần mềm diệt virus duy nhất.
Bonus cho các bác câu chuyện khi em về quê (ở HD) thì trong trường của nhà chị hàng xóm có mấy chị dùng BKAV pro (key khuyến mại khi mua máy tính) , BKAV làm bà chị em thâm quầng mắt vì cứ mở máy 1 lúc lại thấy hiện cửa sổ quét và thông báo đã diệt hơn ..500 virus. ức chế quá bà chị nhờ em thì em gọi thẳng đến Call Center 1900 585850 của BKAV hỏi. sau khi hỏi thông tin một lát thì em chân dài (em đoán thế vì giọng khá ngọt) bảo em gửi mẫu virus lên cho Trung tâm, em đành bảo em là giáo viên dạy Văn, nhà không có mạng in tờ lét mà cũng chẳng biết gửi thế lào.
Em chân dài nghĩ gặp "gà" nên tiếp tục chăn em hãy cài lại win, em lại bảo em chẳng biết cài win thế nào, nó tức hộc máu bảo e có thể vui lòng mang ra cửa hàng máy tính ..cài lại win
Đến quãng này thì e..tức hộc máu nên cúp máy, phí mất mấy K sim khuyến mại
Bạn cho mình biết thêm là thời gian xảy ra trường hợp trên là khi nào???

p/s admin: Lần sau anh test nhớ cẩn thận để giữ lại bằng chứng nhé anh! Mong anh có những đợt test thú vị hơn. Chắc anh em mình gặp nhau còn nhiều đấy ạ