Kết quả 1 đến 10 của 34

Threaded View

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Mặc định Re: Không bắn pháo hoa - Đại lễ ý nghĩa hơn bao giờ hết :)

Trích dẫn Gửi bởi ܓܨOrion.p0n Xem bài viết
    iêm nghĩ khác
    vì vụ nổ vừa rồi ảnh hưởng không nhỏ đến lượng pháo chuẩn bị bắn
    Hà Nội định làm một quả thật hoành tráng chỉ tập trung ở 1 điểm bắn và tăng cường số pháo bắn ra trong ngày hôm đó.... chứ pháo mua rồi bán lại để có tiền cho miền Trung ah... điêu điêu ấy
    Đọc lại post này của anh xem có hiểu ra chút vấn đề nào ko nhé
    2 Container pháo bị nổ vừa rồi chỉ là 2/3 lượng pháo dùng cho tổng duyệt đêm m6 thôi em ạ Còn nếu nói các nhà máy của Bộ Quốc phòng ko thể có đủ lượng pháo hoa để cung cấp cho Hà Nội bắn đợt này thì quá sai lầm
    Hà Nội chỉ bắn có 29 điểm, thấm tháp gì so với dịp Tết, cả nước có tới gần trăm điểm bắn pháo hoa Ngoài ra, đối với những thứ như pháo hoa - khi làm công tác chuẩn bị người ta luôn luôn tính tới phương án dự phòng - đề phòng pháo bị ướt, hỏng hoặc ... nổ như đợt rồi
    Thêm một điều nữa là pháo hoa dành bắn 24 điểm tầm thấp và 4 điểm tầm cao toàn loại pháo ... tầm thường Ko dùng để bắn biểu diễn Bắn cái loại ấy ở sân Mỹ đình để mà vào mặt các bác tay to à

Nói chung, nhiều bạn chẳng hiểu đầu dùng để làm gì mà rất là lười suy nghĩ
    Lần sửa cuối bởi vitaminb12, ngày 08-10-2010 lúc 10:46 PM.

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Thông tin về chủ đề này