Trang 404 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 304354394400401402403404405406407408414454504 ... CuốiCuối
Kết quả 4,031 đến 4,040 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Mặc định Re: Nhật ký online

0h 0' 24 - 09 :
    chúc mừng sinh nhật thằng trong gươn g
    ...

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Thế có gọi là ăn quỵt đc ko nhờ? Người lớn ai lại làm thế? Vì mấy đồng bạc mà làm mất đi sự tôn trọng của ng khác. Nực cười.
    Rút kinh nghiệm thôi chứ biết thế nào!
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hôm nay có nhiều việc cần phải ngẫm-nghĩ...
    Sáng nay khởi đầu ngày mới bằng việc: gửi xe quên ko rút chìa khóa Cũng may đi đc nửa đường thì nhớ Sao bệnh đãng trí của mình càng ngày càng nặng thế nhỉ??? May mà học thì ko chứ ko thì nguy hiểm Chiều thì...nhắc lại thì buồn quá Đường xá thì ko biết nhiều nên toàn phải đi kiểu câu đường, xăng đã tốn thì chớ, người ngợm lại bụi bặm, mệt mỏi. Haizz. Ra tận ĐH Ngoại ngữ để đón T đen rồi lại vòng về...Mà đã đón thì lại phải đưa về, mỗi lần đi đi về về như thế cảm thấy rất mệ mỏi, mắt thì đầy bụi, mặt thì lem luốc. Khẩu trang với kính cũng chả là cái đinh gỉ j` hay sao ấy Nhưng mà...nghiệt ngã nhất là...trong phút ko kiềm chế đc...đã buy 1 đôi Converse trời ơiiiiiii, nghèo kiết xác còn...đú...Giờ thì thích chưa??? 2 hôm liên tiếp mua 2 đôi giầy???? Thầy KTvm nói đúng, ko có j` dễ bằng tiêu tiền!!!! Ghét cay ghét đắng cái cảm giác nuối tiếc + dằn vặt!!! Biết cảm giác thế này thà mua quách Conv VN còn hơn. Thôi, từ mai uống nước lã luộc trừ cơm để tự phạt chính mình Từ giờ đừng có ảo tưởg nữa, hết thời bao cấp xả láng rồi Ăn hôm nay thì nên nhớ đến ngày mai nữa nhé!!!
    ---------------------------------
    Sáng nayy trên trường gặp rất nhiều anh chị tình nguyện trông hao hao giống ng quen của mình nhá. Nhưng mà, có 1 anh nhìn hơi giống Đạt... Tất nhiên là Đạt đẹp trai hơn nhiều lắm, nhưng tự dưng lúc đó mình cứ ngồi so sánh đôi mắt của 2 người rồi nhận ra là Đạt có một đôi mắt tuyệt vời, có lực hút mãnh liệt luôn Đó là điểm khác biệt rõ rệt nhất
    -------------------------------
    Chiều nay trước khi đi chơi cũng đắn đo ko biết có nên đk Idol ko. Cuối cùng thì..đk rồi đấy thôi Mình vốn ko bao giờ tham gia những cuộc thi kiểu như "thể hiện mình" thế này...nhưng mà lần này quyết định tham gia. Nó thể hiện những gì mình đã viết ở phần Sign: "Sống theo hướng khác..." Làm sao tránh khỏi sự chê bai - điều luôn khiến mình rụt rè đắn đo trước mọi cơ hội thể hiện bản thân. Khả năng thì hạn chế nhiều, nhưng chắc chắn một điều sau vụ này mình cũng mạnh dạn hơn đc 1 chút Nhưng lần này có vẻ như mình tự tin hơn 1 chút rồi đây Đã là sv thì ko thể thiếu tự tin và lòng nhiệt tình được. Phải tìm mọi cách để cải thiện thôi
    ----------------------------
    Về lớp trưởng lớp QTQT mình Hôm nay ổng xin nói chuyện với cả lớp tầm 20'...Mình cảm thấy ltrg rất đàn anh, suy nghĩ rất chín chắn hơn so với bọn mình. SN 90 nên có lẽ vậy
    Giờ mình mới tận hưởng..niềm vui và sự khác biệt khi trong lớp có...con trai Vui thật !!!
    ------------------
    Định đk SVTN Thanh Hóa + CLB Du lịch trẻ thì các thầy cô lại dọa bảo tập trung học đi Tham gia 1 chút để tự tin hơn, hiểu biết hơn, tạo đc nhiều mối quan hệ hơn.v.v. --> tốt đấy chứ? Miễn là vẫn phân bổ đc thời gian hợp lí cho việc học là đc mà...Suy nghĩ thêm vài ngày vậy.. -->
    Be joyful in hope, patient in affliction, faithful in prayer...

lucy..haji..b12
    Khách

ôi thôi xong, hỏng rồi... ... tiếc quá đi
    Hôm nay có nhiều cảm giác thật lạ.mãi mà chưa hết...nửa ngày

Uh thì đúng là có cảm giác thoải hơn, tự do hơn, chẳng cần cứ phải ngó ngó nghiêng nghiêng trước khi làm việc gì đó nữa...nói chung là rất dễ chịu
    Nhưng cũng tự nhiên lại cảm thấy...thiêu thiếu 1 điều gì đấy....
    Đúng là chỉ trong vòng mấy tiềng đồng hồ, mình chưa thể quen được cái cảm giác...không "bị" làm phiền ấy
    Cảm giác ái ngại theo mình suốt gần 2 tháng. Thế sao hôm nay thoát được cái tình cảnh này rồi lại thấy...lạ lạ nhỉ...
    uh thì mình là con gái, nên cảm xúc hơi bị chi phối bởi nhiều hành động, nhưng tình cảm thì không thể quyết định bằng những cái đó mà....
    Đúng là mình không hề ghét gì những tn kiểu " H để quên ô trên lớp kìa...."; "hôm nay sẽ là 1 ngày nhiều sương & rất nắng...."; "kiểm tra lý có làm được bài không..."; "hnay đừng thức khuya quá nhé, ...."
    Uh thì tớ rất cảm ơn, rất muốn nhận được sự quan tâm như thế nhưng từ 1 ng` khác chứ không phải của ấy, mà "người khác" đó thì cũng đã rất quan tâm đến tớ rồi....
    Hôm nay thật lạnh, chắc tại thế mà còn thấy lạ hơn.
    Nghĩ về mặt tích cực, thì thật hạnh phúc, không phải lúc nào cũng nơm nớp nhìn quanh xem có ai vừa thấy những hành động xấu xí của mình không, cứ tự do, thoải mái
    "Mong là ấy sớm tìm được ai đó để đặt sự quan tâm của ấy vào. Đúng chỗ. Giống tớ, đã tìm được rồi đấy thôi "--->the end.
    hôm nay nhiều sương quá, mà cũng chẳng biết là sương hay khói hình như hôm qua ở trường vừa có người đến phun thuốc phòng H1N1
    nhìn mãi, thấy bao nhiêu chuyện mù mịt đang chờ. Học hành thì chắc không. Nhưng mà tình yêu thì, cứ vẩn vơ mãi thôi. Chắc tại mình lo sợ quá nhiều rồi.
    1 ngày không mới nhưng có nhều điều thật mới. Vài tiếng nữa là đến giờ kỉ niệm. Vui lên nào....
    Thôi chết, hnay còn là snhật ku Khang yêu dấu, vẫn chưa chúc tụng gì nó. Mình tắc trách quá Xin lỗi nhé bạn yêu
    Lần sửa cuối bởi lucy..haji..b12, ngày 24-09-2009 lúc 06:58 PM. Lý do: Princess... :D

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Sn mình mà nó mưa từ sáng ... đến tối
    Mình sinh ra trong mưa ... và sinh nhật lần thứ 16 trong mưa
    ...

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    thiên đường....
    Thanks
    0

hôm nay chẳng phải là một ngày vui........sáng nay trả bài kiểm tra......điểm vẫn cao...vẫn như lâu nay...nhưng chẳng còn vui như trước nữa......vì sao ư?
    giá như cô cứ cho điểm em như thế....giá như cô đừng sửa điểm....em biết bài lần này em không thực sự đầu tư....đến cả em đọc xong cũng không chấp nhận một bài văn như thế........có thể là do em yêu cầu quá cao chăng.....cũng bởi vì em có thể làm tốt hơn thế.....em chấp nhận cái điểm mà cô cho hơn là nhìn thấy nó bị gạch đi và sửa lại thành một con điểm "lâu nay đã quen thuộc với em"........cô có biết em thấy thế nào khi ánh mắt bạn bè nó nhìn em không....làm cho em có cảm giác rất xấu hổ....chúng nó nhìn em như thế....và em đã không dám nhìn lại....em không dám cho ai đọc bài của mình như trước...cô có hiểu cảm giác của em không....em buồn...thật sự rất buồn đấy cô ạ.....
    chuyện học hành....mệt mỏi....trưa chẳng ăn cơm....chỉ bởi vì những lời nói của mẹ.....suy nghĩ rất nhiều và ngủ quên lúc nào không biết.....
    thích những buổi sáng nhiều sương thế này....càng nhiều càng tốt
    sáng nay đại hội đoàn....mình có buồn không nhỷ....thật ra thì không thể phủ nhận rằng mình buồn tí chút.....nhưng mà tí tị tì ti thôi.....vẫn vỗ tay mà...vẫn cười mà.....ít ra thì 3 năm được làm đoàn chủ tịch là sướng rồi ......
    chỉ buồn cười......hòm phiếu lớp mình....là con heo nhựa....quá chuẩn....quá phong cách....hahahahaha
    à...lần này là lần thứ 3 mình chúc mình sn thằng Khang.........chúc thằng em sinh nhật vui vẻ cái nhỷ.................
    Mọi thứ chợt tan biến hết...

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Học hành, bài vở, xe cộ, khói bụi, bận rộn.... đau hết cả đầu. Nhanh đến cuối tuần, về với mẹ, để thanh thản một tí. Dạo này dễ cáu, hay cáu, hay bực mình. Nhưng may mà không stress. Thứ 7 thi giữa kì môn tiếng Trung rồi, mà nhiều từ vẫn chưa nhớ hết nét. Hic, mình chỉ nhớ nghĩa với phiên âm, còn mặt chữ thì bó tay. Sang tuần là các môn thi giữa kì, tối mắt tối mũi.
    Nay trời âm u quá. Thời tiết như khỉ, hôm nắng tưng bừng, hôm thì cứ mưa rả rích.
    Nhanh đến mùa đông đi nào!
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

em ơi. chờ anh nhé, anh sẽ nhanh về với em thui. Anh yêu em!!!!

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Ôi, nếu CN ko học bù thì mai bằng giờ mình đã ung dung ở nhà với mẹ rồi. Hic. 2 ngày ở đây sẽ lại ngủ, ăn, chơi thôi. Hic
    Sao tự nhiên lại nản thế. Chiều nay học thống kê, cô toàn nói cái gì ấy, nghe ù tai. May mà về sớm. Hic. Hứa quyết tâm rồi mà chẳng đâu vào đâu.
    Tôi đi học lại mưa, cô lại cho về sớm. Thế là tối lại tha hồ ngủ ngon!
    Cố lên, 2 ngày nữa thôi. Sẽ nhanh ko ý mà!
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Hnay mưa cả ngày
    ság dậy thấy có cuộc gọi nhỡ. xem ai gọi...số của ai đấy. sao lại hiện lên cái tên đấy? mh nhớ đã xóa đi rồi cơ mà. thóag giật mh nhưg rồi lại lăn ra ngủ tiếp
    dù sao thì cả ngày hnay cũg ngồi chờ ai đấy nt. nhưg k có chắc ảo tưởng khéo nó chỉ bấm số nhầm thôi đâu ra mà lại nhớ ra mh mà gọi
    haiz
    mưa cả ngày. nằm nhà nt vs ngủ. nhàn rỗi phát nhàm lên đc
    mọi ng qa hết rồi. tg? lớp master trượt thế mà cũng pass cả ~~ Hương đc pass C mới kih. mh thì chỉ trông ngóg đc cái D T^T
    mùng 1 Nga phỏng vấn rồi. mong là chị qa k muốn chị đi đâu. nhưg vì nh lí do. có lẽ chị đi sẽ tốt hơn k qên n~ hômchị em mh rủ nhau đi uống bia ở sông nhớ hôm ngồi uống vs tú vs việt anh. chị say mà cứ đẩy tay em về nhớ n~ hôm chị dụ dỗ em sag mua trà sữa rồi trah hết trân châu đời đúng em chưa thấy ai như chị. chạy sag hàg trà sữa mua 30 xu trân châu về ngồi ăn dở hơi cám hấp. haiz. kể ra mà cả kể ngày. Everyone will miss u lots XOXO my big girl don't cry in any situation. remember u have a lot of pp around
    thu rồi. haaaaaaaaaaaaa. h mog nó sag đôg luôn qá. để kịp hg? tí trc' khi qay về nhà tù .nhưg chắc chả có. ra đg cố gắg hít sâu. giữ kín cái mùi gió thu. hy vọng trong mùi gió có cả hoa sữa. nhưg hìh như chưa có hoa sữa
    thèm lắm n~ hôm ra đg buổi tối đầy hoa sữa.
    sắp sn rồi
    sắp đi rồi
    Trích dẫn Gửi bởi Snow Xem bài viết
    Sn mình mà nó mưa từ sáng ... đến tối
    Mình sinh ra trong mưa ... và sinh nhật lần thứ 16 trong mưa
    happy b-day to u, wish all the best for u
    Your love has got me addicted

Trang 404 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 304354394400401402403404405406407408414454504 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này