Trang 431 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 331381421427428429430431432433434435441481531 ... CuốiCuối
Kết quả 4,301 đến 4,310 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Hiện text ẩn<-- Ở nhà một mình Cái thế giới gần 60m vuông này là của riêng mình đêm nay, và cả đêm mai nữa Từ nhỏ tới giờ đây là lần đầu tiên một mình ở nhà qua đêm Cũng chẳng có gì đặc biệt mấy. Thấy tự do thoải mái, thế thôi
    ---------------------
    T4 tuần sau đc về rồi. Yêu thầy QP quá, thầy cho nghỉ t5 Cầu trời mai cô TD quyết cho nghỉ t7 để mình đc về nhà một lèo từ t4 đến CN Nhớ nhà, nhớ thời cấp 3 quá!!!
    -->
    Be joyful in hope, patient in affliction, faithful in prayer...

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

haizzzz.....chiều t5 về........sáng CN lại phải có mẹt ở đây........tr` m quá cùi, ko thương thuyết dc vs Đài tuần này hoặc sau đợt 20.11 mà ghi, để cho SV khổ sở thế lày...........nếu ko vướng vụ này thì chắc phải tối t2 mình mới ra......đã thế phải đập cho vỡ chuông
    Lần này về nhìu kế hoạch.....chơi bời..........vậy mà dc có 2ngày......nản
    Có lịch thi oy........đầu tháng 1 cơ.........đang còn chơi dài........trượt thì biết ngay ý mà
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Độc thân hội
    Thanks
    0

đôi khi buồn...tôi muốn ôm bạn khóc...để xóa tan đi những uất ức, lo âu, áp lực.... hay chỉ đơn thuần vì tôi đang muốn khóc... nhưng...tôi không thể khóc... tôi không khóc được...
    hoa bồ công anh mang theo bao nắng...sẽ có ai mang nắng trở về???!!!!
    »—♥ Độ¢ ¯¶¯ħâภ ¶-¶ộï ♥—«
    snow_b7

ban là một cá nhân đặc biệt...
    ...và cũng là duy nhất

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Tối thứ 7. Lạnh.
    Chị T rủ đi mua đồ để tối liên hoan sinh nhật chị. Nhìn chị, có ai nghĩ đó là 1 người sắp chào đón tuổi 22 ko? Chị kể với mình nhiều chuyện, chị bảo là ngay cả với người bạn thân nhất chị cũng ko nói.
    Giờ thì em đã hiểu lí do của những đêm chị khóc. Chị tưởng rằng cả phòng đã ngủ, ko hề biết rằng có em còn thức.
    Giờ thì em đã hiểu vì sao chị sụt 4kg trong 2 tuần.
    Hiểu vì sao chị hay thở dài, hay nhìn xa xăm...
    Chị yếu đuối lắm, chị biết ko. Cái cách mà chị che giấu cảm xúc đã thể hiện điều đó. Nhưng, nếu em là chị, chắc cũng thế thôi...
    Đời rộng quá, chị nhỉ? Nếu ko phải chị kể ra, chắc em nghĩ những chuyện như thế chỉ có trong phim.
    Bi kịch...
    Em biết phải làm gì đây? Chị bảo em ko cần nghĩ đâu, đơn giản là chị tự nhiên muốn kể với em. Nhưng...
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    tầng mây thứ 18
    Thanks
    0

lâu lắm mới vào 4r thấy cái gì cũng mới cái gì cũng lạ
    toàn người mới
    tâm sự thì dày đặc
    đã bao nhiêu lâu mình ko ghé
    trở lại ngày xưa.... biến thành 1 con người hoàn toàn khác [MRQ][/MRQ]:haha:

Đang ở
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<--
    Ha ha ha, thật là sung sướng Cô TD đã chấp nhận chuyển sang học vào chiều t2. Thế là quả này về nhà xả láng roài Sáng t4 học KTvm xong sẽ về nhà lấy đồ rồi vèo ra ga lun, ta sẽ đi chuyến tàu trưa Lần này về có nhiều vụ hay ho đây SN mẹ rồi 20-11, 4 ngày sẽ trôi qua nhanh đây Cái tháng này là tháng gợi nhiều kỉ niệm thời cấp 3
    ---------------------------
    Cứ nhạt dần, nhạt dần rồi...về mo. Mình luôn thế mà Cũng muốn thử một lần ko thế, nhưng mà có phải muốn là đc đâu Haizz, đến là mệt
    -->

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

cả ngày mở youtube nghe 2PM vs 2AM. điên thật rồi =( đợt này thấy còn bấn hơn cả đợt Big Bang càg ngày càg yêu mới chết >"<
    nhà thêm thằg hâm. khó chịu vs cák nc của nó. khó chịu vs cách xử sự của nó. cả nhà ai cũng nhận ra điều nó. chíh nó là đứa tạo nên khoảg cák. rồi lại qay sag than trák mọi ng. ghét cái thể loại đàn bà như thế. lại còn trẻ con thk khoe mẽ. khó chịu
    thi xog rồi. cả ngày chỉ có ngủ vs youtube hqa vs hnay bố mẹ gọi sag bảo nghỉ 1 tuần con có về k để bố mẹ mua vé =]] lần đầu tiên mh từ chối về làm bố mẹ ngạc nhiên. haaaaaaa. về có 1 tuần làm j. tốn tiền. nhớ mẹ qá
    Your love has got me addicted

Đang ở
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Ôi má ơi ngoài đường lạnh dã man tàn bạo Ngồi ăn ốc mà người cứ run bần bật May mà lúc chiều Huy cho mượn cái áo, mình để trong cốp, lúc nãy lôi ra mặc lun Lúc 7 rưỡi ra khỏi nhà ko thấy lạnh lắm, ai ngờ lúc về lạnh thế
    Haizz, tóm gọn lại là rơi vào trường hợp 2. May Mọi chuyện cũng chả khác so với dự tính là mấy Mình chả thích cái trò gán ghép này lắm. Nể chị T mà đi thôi Còn nhận xét về cái anh L đấy: cũng đẹp trai, có 2 cái má lúm nhìn rất duyên , học chắc là giỏi rồi, cũng hơi cao ráo blahblah. Nhưng mà mình ko thấy thích. Chị T cứ có ý gán gán làm mất cả tự nhiên. Tóm lại là mẫu ng như thế thì ko chê vào đâu đc nhưng mình ko thấy thích. Trời thì rét run thế này mà chị T bắt ông ế hộ tống mình về tận nhà, nhà thì xa chỗ nhà ông ế ---> may mà mềnh gạt phắt lun ko thì tội cho ông ế, về nhà hóa đá lun thì khổ Suy cho cùng thì mình ko thích những cái j` ko tự nhiên. Còn chuyện có thêm bạn mới thì vui thôi, nhưng xem ra vụ này cũng chả thành vì ít có đk tiếp xúc, làm bạn cũng khó. Mà ông này đang còn vô tư ngô ngố lắm. Ai lại hỏi con gái mới quen: Thế em đã để ý ai chưa?? lại còn: uh, anh cũng thấy là em hay nhìn anh Ngán ngẩm, mà ông này cũng ko có khái niệm ga lăng là gì ế TÓm lại là đang còn trẻ con lắm Thôi, nhưng mà cũng rất hân hạnh đc làm quen
    -----------------
    Trời rét quá mà mình mới chỉ mang áo thu ra thôi. CHết rồi, mai chết rét rồi -->

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

sắp đến rồi mi nhỉ. Cái ngày mà mi bảo tau đến chơi vs mi. Tau nhớ lắm chứ. Nhớ mi nhiều lắm. Chỉ là ko có thời gian đến chơi vs mi. hix. Đợt này nhất quyết phải đến chơi vs mi. Chính mi cũng đã nói là nhớ tau rồi mà . Tau cũng chẳng biết tau vs mi đang nghĩ j nữa . Để thời gian chứng minh tất cả đi mi ạ . Hãy tin vào tau

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Hiện text ẩn<-- Hnay buồn, thật sự buồn, lang thang ngoài đường giữa cái lạnh đầu mùa. Tâm trí vẩn vơ, cứ thế đi.. đi... và đi. Mình buồn, mình suy nghĩ
    Hơn 20 tuổi vẫn lông bông
    Hơn 20 tuổi vẫn đam mê vào những trò vô bổ
    20 tuổi chẳng là gì
    20 tuổi....
    20 tuổi của mình thật nhàm chán
    20 tuổi mình chưa một lần nghĩ đến gia đình. 20 tuổi mình chưa thấy đc những nếp nhăn của bố mẹ dần hiện lên càng ngày rõ ràng. 20 tuổi mình chưa thấy đc tóc mẹ và tóc của bố đã dần phai. 20 tuổi vẫn ko thể cho cha mẹ 1 niềm tin, 1 hi vọng rằng con mình đã lớn
    20 tuổi vẫn chưa nhận ra rằng mẹ đã bao lần khóc vì mình.20 tuổi...
    -->
    Tớ thích cậu đủ để .......

Trang 431 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 331381421427428429430431432433434435441481531 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này