Trang 565 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 65465515555561562563564565566567568569575615665 ... CuốiCuối
Kết quả 5,641 đến 5,650 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Khi yêu, người ta ích kỉ và đòi hỏi. Nhưng khi thương, người ta học cách tha thứ và hi sinh.
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

hay và ý nghĩa
    ------------------------------------------------------------------
    -----------------------------------------
    hay và ý nghĩa
    ------------------------------------------------------------------
    Lần sửa cuối bởi 9xMr.Linh, ngày 21-07-2010 lúc 01:35 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Cảm giác của mình bây giờ như thế nào mình không hiểu.Những câu chữ phức tạp mình đọc xong rồi quên luôn,hóa ra vẫn còn đọng lại một chút dư âm trong đầu mình.Hóa ra nó nói đúng.Chúa ơi mình muốn uống rượu.Mình muốn say.Điên thật.Thời tiết ở quê lại dịu dàng , mát mẻ còn mình lại muốn mưa thật to hoặc chí ít cũng là nắng đổ lửa.Nỗi nhớ ơi,nếu mi là của cải thì ta sẽ là người giàu nhất thế gian!Có lẽ mình nên đi khám ở chuyên khoa thần kinh xem sao.
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Vẫn không tìm đc ng thay thế !!! Cả buổi sáng vô ích, may mà còn kiếm đc đứa oánh trống !!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    thiên đường....
    Thanks
    0

Sống trong sự chờ đợi....về Thanh Hoá...lâu lắm mới được hít cái không khí trong lành...lâu lắm mới được đạp xe dọc các con đường mà không phải lây tay bịt mũi....lâu lắm mới được đi lại cái con đường ấy....đến ngôi nhà ấy....và sắp rồi...lại sắp đến ngày mùng 1 rôi............ ...
    Cơ mà về rồi...lại nhớ Hà Nội.....đi đâu mình cũng có kỷ niệm....cũng may...Hà Nội vui khi có anh....và Thanh Hoá vui khi có anh chào đón....cảm ơn đã ở bên em những ngày qua....cảm ơn anh nhiều lắm ý...và em cũng sẽ như thế nhé....vãn sẽ bên anh như thế....cùng anh đi trên những con đường...lấy tay bịt mũi che bụi cho anh để anh có thể vững tay lái....giúp anh làm việc ( hà hà...em giỏi hơn anh cái khoản đánh máy )...Và mình cùng nhau ăn cơm......Cơm sườn ở cái nhà ấy nhé...ăn một lần nhớ mãi...cơm 15k mà như 150k.......thèm anh ạ :*
    Mọi thứ chợt tan biến hết...

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Mưa. Dạo này trời hay mưa quá...Ở nhà thế này, thích mưa biết bao. Sẽ chui vào tấm chăn mỏng, đọc truyện, rồi ngủ vùi. Nghe mưa rơi bên ngoài để thấy mình hạnh phúc biết bao...
    Nếu ở HN, thì sẽ là sợ mưa. Khi mưa, thấy cô đơn lắm. Ngồi bó gối, nghĩ linh tinh rồi sau đó lại trách mình vì yếu đuối quá...
    Hơn 3 tuần ở nhà, nghĩ đến HN mà sợ. HN gắn với những ám ảnh học, thi, cô đơn và nhớ nhà. Sao nghĩ đến HN, mình ít khi thấy đc niềm vui?
    Hiện text ẩn<-- [hi] Hiện text ẩn<--
    Nghe lời Kim, xin lỗi a. Dù có muộn, nhưng cũng nhẹ lòng hơn...Dù có ko rep, nhưng e biết a sẽ bỏ qua cho e, vì a từng nói: " Với a, e vẫn là cô bé!" còn gì!
    -->
    -->
    [/hide]
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Sáng sớm mai đi roài. Hơi háo hức một tí Hi vọng mềnh có một chuyến đi thật zui zẻ -->

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

1h25 sáng. Không ngủ được, mất điện cả ngày, mất nước cả ngày, chẳng làm đc gì. Eo ơi, kinh khủng quá
    Hiện text ẩn<-- Sáng nay nhận đc tn của anh Tuấn, vui, anh ấy cảm ơn vì mình đã giúp 2 ng quay lại ^^. Thấy vui vui. Mọi chuyện lại ổn như vốn dĩ nó phải thế. Còn cái con khỉ kia cũng tỉnh ra, không đòi chết nữa. Tối qua kinh khủng thật!
    Bất chợt nghĩ lại mình, mình giúp đc tụi nó, nhưng lại bất lực với chính mình. Chẳng thể làm gì với trái tim bướng bỉnh của mình, trái tim vốn dĩ có rất nhiều đau đớn và luôn khao khát yêu thương. Thôi, nhìn chúng nó vui là được rồi ^^
    Hiện text ẩn<-- Nuốt nước mắt sâu tận trong tim buồn. Sao bao nhiêu đau thương cứ vẫn đắng trên đầu môi...? --> -->
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    phía sau cầu vồng :)
    Thanks
    0

Tèn tén ten. Mưa thích quá. Yêu mưa quá...

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Con người ta thường chỉ thấy những điều đẹp nhất, kỳ diệu nhất ở trong giấc mơ thôi phải không? Bao nhiêu ước muốn. bao viễn cảnh tươi đẹp đều được gửi cả vào đó. Cuộc sống luôn đối xử thật tốt vs mình nhưng không phải vì vậy mà mình có thể hoang tưởng về nó. Chẳng bao giờ có thể quá ngu ngơ mà nghĩ rằng sẽ có một câu chuyện Cổ tích xuất hiện dành cho mình trong cái cuộc sống mà mình đã sống-chứ không phải là tồn tại-trong suốt những ngày tháng qua. Chợt nhớ đến khung cảnh giữa một đồng cỏ nở hoa rực rỡ vs thật nhiều cánh bướm đang bay lượn. Có một cô gái sắp phải thực hiện Nụ hôn thần chết đã nói rằng: “Somethings only happen in dreams???”
    “Because ur dreaming. I’m taking u to your dream”. Có phải đó là người sẽ đưa mình vào giấc mơ của chính mình không? Chính là những gì tuyệt vời mà mình đã vẽ ra trong cái viễn cảnh ấy nhưng sao lại có cảm giác này nhỉ? Liệu có phải lý trí của mình đã làm đúng hay chỉ là mình đang cố chạy trốn bản thân thôi?

Anh à, xin anh đừng làm như thế vs em nữa... Thật sự là em không biết kết quả lại tai hại thế này...
    Mệt mỏi quá. Chỉ mong thoát được cái cảnh này càng sớm càng tốt. Loằng ngoằng kinh dị ý.

Ối zời ơi tôi chết đây -->
    -->
    -->
    -->

Đậu Đậu về nhà rồi
    Lucy Yêu Bánh Quy
    Lucy Yêu Chocolate
    Lucy Yêu Ca Cao Nóng

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Ghì chặt niềm tin đy nàoNhớ nhớ quên quếnlạ cũng hok fải mà nhận là quen thì càng hok đượcối tôi buồn zời ạk
    Bên trong cái vẻ ngoài có vẻ la liếm và hồn nhiên thì là 1 con người bí ẩnối sợ ma quángủ 1 mềnh trên tângnhỡ có ma thì zăngcòn bị dọa ma nữa chứ
    Thứ 2 nhékem nào
    hix,ốm mà chả dám thông báo

Nhìn về nơi xa xua tan đi giọt sương đang rơi trên đôi mắt ai như cố nắm giữ lại từng hơi ấm
    Người đó không tồn tại, người đó sẽ dừng lại
    Người đó chính là anh yêu em mình em thôi cho dù không bao giờ
    Được thấy em hàng ngày, được đắm say từng giờ
    Được em trao tình yêu nắm tay và đi suốt cuộc đời
    Người lạ đó biết đợi chờ và ước mơ
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

Trang 565 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 65465515555561562563564565566567568569575615665 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này