Trang 847 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 347747797837843844845846847848849850851857 ... CuốiCuối
Kết quả 8,461 đến 8,470 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Cứ nghĩ đến gia đình, mình lại khóc. Tối nay có lẽ là đỉnh điểm. Chỉ là tạm thời thôi. Cố gắng lên nào.
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Lặng yên nghe nỗi cô đơn...

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Cái điện thoại làm mình bàng hoàng,nó có một sức sống mãnh liệt.
    Lần đầu là ngâm nước mưa,nhoè hết màn hình,khô vẫn ổn,hôm nay rơi tõ xuống hồ,mình vớt lên vẫn tạm thời không sao.Mình say mê sự bền vững,những đồ vật như điện thoại hay xe đạp ,nó theo mình lâu,vượt qua bao chuyện,nhiều lần chán nó ,định vứt nhưng giờ nghĩ lại thấy quý nó quá.Cái điện thoại làm mình chợt tỉnh giấc,đến đồ vật vô tri còn có sức sống mãnh liệt vậy,mình là con người há lại không bằng nó.Mình đang buồn và hơi chán nản,thấy nó vậy mình bừng tỉnh thì phải
    Có phải mình là kẻ cô độc,mình luôn cảm giác thế từ khi không có bạn ấy,mình sẽ không có nhiều giây phút vui vẻ với bạn bè như nhiều người khác,nếu không phải mình nhắn tin cho bạn bè trước thì họ cũng không hay nhắn tin cho mình,đúng là nhiều lúc mình cảm thấy cô độc quá.Thầy Thảo nói về cực trị cô đơn,nhưng mình biết mình chưa phải cực trị.Nhưng có lẽ cô độc là một phần cuộc sống của mình,thay vì đi tìm sự không cô độc,mình nên sống dần với nó,nó là một phần cuộc sống của mình.Mình đang còn nhiều việc phải làm lắm.
    Mình là con người ,khao khát được yêu đương là chuyện thường tình,nhuqng nếu như mình không có một tình yêu đó hay sẽ không có bất cứ ai dành cho mình cũng là chuyện thường,trên đời chuyện gì cũng có thể xảy ra,việc gì chưa xảy ra ấy là chưa đến lúc,mình sẽ dành thời gian cho những thứ trong óc mình,mình còn phải cố gắng vì gia đinh,bố ,mẹ chứ ,thằng em mình nữa.Hôm nay mẹ gọi điện và bảo giờ mình là trụ cột chứ ,mình ,tâm hồn mình vẫn còn bé bỏng lắm.Sống trên đời có ai toàn vẹn đâu,mình hay lang thang một mình và chỉ một mình mình,đơn giản là mình sinh ra đã vậy.Những thứ rời bỏ mình đơn giản là không thuộc về mình,khi ấy thì vô vi hơn hữu vi
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Paradise
    Thanks
    0

mình bị sao thế này...huhu...thật thấy ghét bản thân mình quá...vô dụng...tồi tệ...sao có thể như thế chứ....huhu...mình thấy có lỗi với bố mẹ quá....mình thật đáng ghét...huhuh....mất tiền....mất mãi thế..huhuh....mình đã cẩn thận lắm rồi mà....đã giữ gìn lắm rồi mà....ko dám đụng vào...vậy mà ko thấy....huhu...khốn nạn ((((((((((((((((
    chả buồn làm cái quái gì nữa....chán nản quá....khó chịu quá....huhuhu
    yêu thương kia
    mong manh
    tựa cơn gió
    ....bay qua...

Đệ tử ĐDT Member ju mong's Avatar
    Đang ở
    nơi các vị thần
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi queen_bee[
    mình bị sao thế này...huhu...thật thấy ghét bản thân mình quá...vô dụng...tồi tệ...sao có thể như thế chứ....huhu...mình thấy có lỗi với bố mẹ quá....mình thật đáng ghét...huhuh....mất tiền....mất mãi thế..huhuh....mình đã cẩn thận lắm rồi mà....đã giữ gìn lắm rồi mà....ko dám đụng vào...vậy mà ko thấy....huhu...khốn nạn ((((((((((((((((
    chả buồn làm cái quái gì nữa....chán nản quá....khó chịu quá....huhuhu
    phần lớn những bài viết trên pic này là của những con người đang cô độc,buồn không có nhiều bạn bè và nhàn cư vi rất thiện
    mình cũng vậy luôn buồn, chán ,và mình thích lên đây.ở đây yên tĩnh, không nhiều người, mình có thể nói những điều mình muốn...
    Mọi người cười tôi vì tôi không giống họ
    Tôi cười họ vì họ quá giống nhau

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Người vẫn chẳng yêu ai,người vẫn vẫn như xưa,người vẫn đợi anh quay trở về.
    Tình yêu chẳng nhạt phai,cám ơn em,em vẫn luôn là em.
    Thế đấy

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Thời buổi bây giờ cái gì cũng tăng. Chóng hết cả mặt. Rồi đi chợ thấy thương mẹ quá. Lúc nào gọi điện mẹ cũng bảo mua cái gì ngon ngon mà ăn. Thế đấy. Mới đọc 1 bài báo trên Vietnamnet, khóc sưng cả mắt.
    Thôi tắt máy, đi học.
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Lên lớp nhàm chán quá,thầy đọc giáo trình,học sinh nghe giáo trình.Thầy bảo các anh mất tiền đi học chứ không phải ngồi trong lớp là được tiền,nhưng các em bị rơi vào thế bắt buộc phải đóng tiền đấy chứ,không học mấy cái đó thì không có bằng.Thật sự mình hầu như không lấy được gì từ bài giảng của thầy,kiến thức nó có trên giấy cả,mất tiền đi học cho có người đọc cho mình nghe chứ khác quái gì ở nhà đọc, khỉ ,lắm thứ vô tích sự quá.

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    1

Các chị trong đội bóng rổ khuyên không nên theo đội tuyển làm gì cho mệt, có đội tuyển thể dục là ok rồi, ơ mà mấy chị vẫn đi tuyển GDCD đấy thôi, lằng nhằng quá. Mà tự nhiên nhận ra, những người chơi bóng rổ thì thành tích học tập thường không tốt, trừ trường hợp ngoại lệ duy nhất Hiện text ẩn<-- theo mình thấy --> là anh Tùng Hiện text ẩn<-- dê --> lớp A6, nhưng bỏ bóng rổ để theo đuổi việc học. Lỡ mà mình có chọn đường đi như thế thể nào cũng bị chửi
    Hôm rồi làm bài kiểm tra 1 tiết Sinh xong, cô gọi mình lại, bảo mình làm đúng kết quả, nhưng cách giải còn chưa chuẩn. Cô bảo mình có vẻ thích tìm hiểu Sinh nhỉ. Sự thật là mình từng thi trượt chuyên Sinh, nhưng hồi ấy mình học hành hời hợt lắm, tình yêu thì chả có, học chỉ vì đậu Lam Sơn cho vẻ vang. Cô gợi ý mình theo lớp học kèm cô mới mở, mình nói với mẹ thì mẹ có vẻ không thoải mái, mẹ muốn mình lên 11 mới học thêm S, mình quyết định không đi nữa, tự học ở nhà thôi. Chà, nhưng mình vẫn còn thắc mắc câu nói của cô lúc ở hành lang "Học sinh thầy Tuấn thì chắc thầy chấm vào tuyển Toán mất rồi!" không biết ý cô là gì nhưng mình thật sự rất kém toán, tự nhiên câu nói của cô thành ra buồn cười nhưng có khi nào...

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

0-DAY - Cám ơn bố và mẹ

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Sáng nay dậy lúc 7h, mò đến trường. Rồi lại về nhà. Rồi lại chả hiểu mình leo lên giường ngủ từ lúc nào @@
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Trang 847 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 347747797837843844845846847848849850851857 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này