Trang 585 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 85485535575581582583584585586587588589595635685 ... CuốiCuối
Kết quả 5,841 đến 5,850 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Hiện text ẩn<-- Mình sẽ ở bên cạnh họ 1 năm nữa,với danh nghĩa là 1 con em,không ngoan,không hiền,không có gì gọi là quá hơn 1 đứa em bình thương trong mấy chục đứa em của họ.Buồn,gió thổi qa ô cửa sổ lạnh buốt,học mà chẳng vào,đã nói rồi,lớp 10 rồi,sao không biết nghĩ hả Vy?
    Người ta là người thật việc thật chứ đâu phải trong chuyện cổ tích,đâu phải trong truyện tranh mày đọc mà có thể yêu trong 3 tháng rồi chất hooc mon yêu tự dưng biến mất và ct 1cách không đâu khổ chứ ???
    Đơn giản chỉ là khoảng cách về mặt time thôi,1năm,nghe thì lâu lắm,nhưng time là con quái vật gặm nhấm thần sầu,nó có thể phá hủy time nhanh chóng mặt.
    Thực sự thì em thích anh,đúng vậy...và đó là sự thật đau buồn

Đơn giản chỉ là khoảng cách về mặt time thôi,1năm,nghe thì lâu lắm,nhưng time là con quái vật gặm nhấm thần sầu,nó có thể phá hủy time nhanh chóng mặt.
    Thực sự thì em thích anh,đúng vậy...và đó là sự thật đau buồn
    Gặp anh vui thật,em nhớ anh,ngồi 1 chút là nhớ anh,nhưnng anh giống như tia nắng vậy,vui đùa 1 chút cùng gió là nắng tắt,rồi lại tìm tiếp 1 cơn gió mới để đùa vui.Anh ẹp zai,mà cũng chả phải,đủ dùng thôi,em mong vậy,gái theo anh đâu có nhiều qá anh nhỉ,liệu trót yêu anh có lầm ???
    Kon trai tán em đâu phải ít,cũng đủ lấp đầy hết 2 bàn tay...vậy mà anh chỉ cần 1 người thôi,là anh đấy,người suốt ngày chửi em.Em xóa hết tn của mọi người chỉ để chứa tn của anh,hành động ngốc nghếch của em chả bao giờ anh có thể biết,tình cảm này của em cũng chả bao giờ anh có thể hay...im lặng...em hiểu vị trí này là qá đủ...sao anh phủ nhận nó,em biết là anh cũng biết,nhưng đừng phớt lờ nó 1 cách phũ như vậy.
    Thời gian,em hiểu cái đó quan trọng,T/c của em phải làm soa cho đúng,em ghét anh lắm mỗi lần mang em ra làm cái thùng rác để xả stress,em muốn mang đến nụ cười cho anh,chứ ko phải là con bù nhìn ngồi nghe anh chửi rủa cuộc đời này....Em muốn bạn em biết về anh nhiều hơn để tụi nó trêu em,để em đỏ mặt mỉm cười,nhưng..thật sự đó chỉ là do em tưởng tượng ra mà thôi... -->

Không muốn viết nữa,anh đi mất rồi
    Lần sửa cuối bởi vyna_candy, ngày 30-08-2010 lúc 12:05 AM.
    11-11
    11-03

Hộ pháp tự DDT Friend
    Đang ở
    Lovaholic
    Thanks
    0

Đầm đìa nước mũi T_____T
    Sick enough to die Pls kill me right now

Tuần này là tuần ăn chơi
    Ngày mai đến trưởng nhưng chỉ học có 1 tiết
    Thứ 4 đến tổng duyệt
    Thứ 5 nghỉ
    Thứ 6 khai giảng
    Và thứ 7 ở nhà
    Thêm vào đó là được nghỉ học bồi dưỡng nữa
    Cơ mà mình bị ghét cái lịch học của trường
    Lai dai lai dai và cuối cùng là chiều nào mình cũg sẽ phải vác mặt đến trường sao
    Có điều may mắn là mình sẽ k phải học Hóa và học Lý nữa<3 haha
    Sổ liên lạc của trường mình năm nay bị đẹp và rất chi là hiện đại=D
    Sẽ k phải dán ảnh nữa mà in vào hẳn hoi hén
    Ôi trường tôi <3

Bắt đầu từ tuần này mình đi dạy r` '~'
    Cầu trời cho con được có tiền lương ổn định
    Dạy vài buổi rồi lại bị đá con ... hẫng lắm
    Biết đâu sau đó mình lại quay về với ước mơ làm giáo viên
    Mình là đứa changeable

Hôm nay cũng đổi chỗ nữa
    Hèn gì mà horoscope bảo tuần này mình có rất nhìu bạn mới
    Tuần này nhân dịp Tết Độc lập mình sẽ có quà hén
    Mình bắt đầu mê học r`````` x'D

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<--
    Mún về nhà lém nhưng dì cứ gọi lên, khổ wa, dì cháu mà có bao h gặp nhau
    Mà đằng nào thì ngày CN mình cũng có lịch, thui lên dì chơi 2 ngày rùi xuống vậy
    Nhị vj phụ huynh cũng thông cảm cho mềnh, dù sao cũng đành phải hi sinh những giây phút đấy để vì 1 cái j đó.....có lẽ nên thế..papa rất muốn con gái như thế mà
    Chợt giật thột, vì có lẽ tuần vừa qua những suy nghĩ linh tinh ko chen dc vào 1phút mặc niệm....đã từng zui...đã từng lo....đã từng hụt hẫng...nhưng chưa bao h thất vọng...
    Hết h ! Tuần mới sẽ cũng bận rộn mà Mặc dù sắp xếp lên chơi vs dì 2 ngày nhưng lại phải vác máy theo để quay trên đó, biết đâu dùng đến Đọc hết Never eat alone nữa
    Dài hơn 1 tý thì phải hoàn thảnh bản tin cho Mrs Hoà Bài vở về clb, đã hứa vs c T rùi Và phi vụ hay ho mà hnay a Đức mới nói nữa
    Hey.....
    Đã xác định những ngày tháng ntnay` từ đợt cuối năm nhất mà Dù đi 1m hay có ai thực sự đồng hành ko, thì vưỡn bước mà
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Bỏ đy dần dần cái thói quen ngồi 1 mình và suy nghĩ vẩn vơNghĩ thoáng hơn,không còn bị ảnh hưởng nhiều bởi nó nữa,có lẽ mình đã kháctìm lại cái cảm giác ấm áp của ngày hôm qua
    -Em nói thật chị nhé,mà chỉ nói 1 lần thôi đấy,chị đừng nhắc lại
    -uh,sao thế em?
    -em thấy vs chị em có cảm giác khác lắm,nc vs chị ......uhm.....thế nào nhỉ......ấm chị ạ,rất ấm ạ
    - sao lại thế hả em?
    -em hok biết nhưng chị ....ấm lắm
    cái cảm giác ấm áp,mãi vẫn hok hiểu được,mình cứ tưởng chỉ có người khác-nó mới cho mình cái cảm giác ấm áp và an toàn,nhưng h mình lại làm ng khác thấy ấmhôm qua bạn hỏi 1 câu,chẳng biết trả lời thế nào nữanói là hok thì chẳng fải,chẳng lẽ 1 quãng thời gian ngắn thế mình quên được nó luôn àh?nói là đang còn thì......sợ buồn,sợ 1 mình và sợ rảnh rỗisợ cái cảm giác được quan tâm nữahôm nào cũng ngủ muộn cũng là nó tập cho mình Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- mình vẫn yêu nó lắm --> --> --> giá mà..........
    dù yêu dấu vẫn mãi đong đầy................Có bao h dừng lại và anh nhớ.........

Anh mãi mãi vẫn mênh mông như biển
    Có bao giờ biển chỉ chọn một dòng sông...
    ai mít diu sâu mắt
    -->
    -->
    -->
    -->
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

b0yzinzin
    Khách

wen mendy hichic em xin chào cả nhà

Hộ pháp tự DDT Friend
    Đang ở
    Lovaholic
    Thanks
    0

sau khi bị người yêu gái cùng đồng bọn đầu độc, mình đã quyết định sẽ theo đuổi bạn Seung Gi trong Gumiho
    nhưng cái net nhà mình mún làm mình phát điên
    vại làm sao trong vòng 5 ngày mình có thể giải quyết xong đây
    Còn 2 bạn trẻ Vickhun nữa
    Mình có nên kí sinh nhà bạn nào đó không
    Mình không thể chịu nổi sự đáng iu của 2 bạn ý
    May sao mình đã giải quyết xong với 2 bạn trẻ Khoai Lang và 2 bạn cũng đáng iu quá mức làm mình không chịu nổi
    Thể loại đâu ra mà bắt vợ cõng thế hả chồng Yong Cái kiểu nói chuyện không thể không dùng kính ngữ của vợ Hyun cũng làm mình thấy buồn cười quá thể
    Nói thực là mình thíc hai vợ chồng nhà Khoai Lang hơn VicKhun đó

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Hý hý,hôm nay vui thật,mình đâu có mất tích đâu,tính ra 2 ngày,chỉ là không gặp nhau,không nt,không x' căng tin,không nói chuyện...cứ bơ bơ mặc dù mắt cả ngày đảo ngó lên coi...Cuối cùng sau 2 ngày mình cũng nhận đc tn mà mình nghĩ sẽ chẳng bao giờ có thể đọc đc lần nào nữa..Em cảm ơn anh nhiều lắm...anh ngốc,anh làm vậy em lại hi vọng,mà thôi,hiểu vị trí của mình,còn phát triển đc nưũa hay ko để time nó quyết
    Hôm nay học thể dục,cả lớp chổng hết mông lên trời hít đất
    Mịa sư cha bọn con trai khối 11 nó cứ cười mới đau chứ..thầy ơi là thầy
    11-11
    11-03

b0yzinzin
    Khách

em xin chào cả nhà em vừa mới vào lớp 10 và tao acc này vô đêy đẻ báo danh ạ

Phong Vân huyền thoại
    Thanks
    0

Xa mặt cách lòng ~~ h mình mới tin đc "những" 3 tháng r cơ mà
    mình tỏ thái độ gì kia ? nó bảo bây h mình phải mở to 2 mắt ra nhìn nó thay đổi
    uh thích thì nhích thôi biết thế tối hqua thông tai cho sạch sẽ để sáng mấy câu ngứa mồm của bạn ấy lọt nổi ko biết sao được, dòng đời xô đẩy con người thay đổi cũng phải thôi, nhưng mà như thế thì hơi quá đáng hơn mình r
    ...........
    Bạn mình khuyên ngăn làm như vầy là không tốt,là không nên mình phải làm thế nào bây giờ trời ơi khó nghĩ thật
    Giá như............(chưa có cơ hội nhưng mình biết ở đây không bao giờ có từ "giá như",đó là điều không thể và không bao giờ có thể.Ôi sự thật phũ phàng )
    Nhưng thực sự mình cũng đang rối tung vì chuyện này

Hộ pháp tự DDT Friend
    Đang ở
    Lovaholic
    Thanks
    0

Có phải mình dễ tính quá mà bị nạt không '_'
    Sao ngay cả đứa trẻ con cũng bắt nạt mình được T___T

Mình ít khi cáu, nhưng mà thực sự là rất ghét cái kiểu trẻ con mà khôn quá T__T
    cái gì cũng vừa phải thôi chứ em ơi T___T
    Chị không quát được thì không phải cái gì chị cũng bỏ qua đâu T__T
    Mình ghét kiểu trẻ con mà hỗn láo với người lớn
    Sao trẻ con bh không còn ngây thơ trong sáng như trước nữa vậy T______________T

Trang 585 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 85485535575581582583584585586587588589595635685 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này