Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
Hihi, Mấy hôm nay, mấy hôm rồi đấy, anh cảm thấy giọng điệu, lời nói, cử chỉ, " phong cách " nói chuyện, phong cách nhắn tin và trả lời điện thoại của em khiến anh sợ lắm, thật sự là như thế. Anh luôn lo nghĩ rằng em có vấn đề gì ko, dù sao cũng sắp đến kì thì rồi, em cần phải có một tinh thần tốt, một sức khỏe tốt để chuẩn bị cho kì thi. Em phải chuẩn bị kĩ điều này nhé.

Hôm nay, chat với em, anh chỉ nghe em nói và dường như ko nói lại quá nhiều như các lần trước nữa, lần này anh cố gắng, cố gắng đọc để xem em viết những gì và anh đã cảm nhận được những gì em nói. Em cảm thấy thế, mà nó cũng chỉ làm cảm thấy mà thôi, riêng anh. Anh đành phải thật lòng nói với em rằng, anh đã lỡ yêu một người con gái rồi. Người đó chính là em.

Anh thấy tình yêu của anh đối với em khác trước rất nhiều. H trong lòng anh, hiện tại thôi nhé chỉ có duy nhất một mình em, " duy nhất " mà thôi. Ngọn lửa trong lòng anh lúc nào cũng cháy bừng bừng ko hề suy giảm dù em ở xa hay gần bên anh. Anh biết cái cảm nhận của em, anh biết tại sao em có cái cảm nhận đó, nhưng anh sẽ giúp em giải quyết sau. Hiện h việc học đối với em là quan trọng nhất, vì vậy em cứ cố gắng học đi đã ... Đừng lo lắng, anh luôn bên em mà.
-->
-->
-->
-->
-->
-->
-->
-->
-->
-->