Xem kết quả Bình chọn: Các bạn thử bình chọn xem ai sẽ là giáo viên tin giỏi nhất trong trường mình.

Người bình chọn
14. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Thầy Linh

8 57.14%
  • Thầy Sỹ

4 28.57%
  • Cô Giang

1 7.14%
  • Cô Hoa

2 14.29%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 139 của 143 Đầu tiênĐầu tiên ... 3989129135136137138139140141142143 CuốiCuối
Kết quả 1,381 đến 1,390 của 1422
    Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Xung quanh kì thi Tốt nghiệp 2009 (khóa ngày 2/6/09)

Hoa hậu sinh năm 91 ah? vãi nhỉ!
    XIN MÃI CHỈ LÀ MỘT CÁNH HOA NHỎ BÉ GÓP HƯƠNG CHO ĐỜI !!!

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi giamdocb12 Xem bài viết
    điểm tốt nghiệp của hoa hậu Thuỳ Dung nè :
    Văn : 3
    Địa : 4
    Anh:5
    Lý: 6,5
    Sinh:6,5
    Toán: 8( ghê )
    Tổng : 33
    ngoài ra còn đc 1,5 điểm nghề--> tổng 34,5d

Và bạn ý sẽ vào học RMIT, nơi đào tạo nhân tài tầm cỡ của VN
    Nhân tài còn gì ? Hoa hậu, người nổi tiếng ko phải nhân tài là gì ?
    Văn và tiếng anh, tớ nghĩ hoa hậu phải điểm cao chứ, nhìn thấy mà phát nản, may mà nó vẫn đậu tốt nghiệp đấy
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Nơi ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Nhân tài còn gì ? Hoa hậu, người nổi tiếng ko phải nhân tài là gì ?
    Văn và tiếng anh, tớ nghĩ hoa hậu phải điểm cao chứ, nhìn thấy mà phát nản, may mà nó vẫn đậu tốt nghiệp đấy
    Công nhận............lẽ ra hoa hậu thì anh vs văn điểm phải cao chứ
    Hoa hậu nỗi gì............thảo nào hôm trao giải bị rơi vương miện là phải
    Cái vương miện ko muốn đặt nhầm người mà

Ngẩn ngơ khi chiều nắng vàng phai
    Thương nhớ ngày xưa chất ngất hồn
    Một mình thơ thẩn đi tìm lại
    Một thoáng hương xưa dưới mái trường

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Nơi ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Mặc định Re: 06-09 vào báo điểm tốt nghiệp nào

Trích dẫn Gửi bởi -‘๑’-♥nAra♥-‘๑’- Xem bài viết
    An phận với 53 đỉm, thêm 2 đỉm cộng nữa là 55 Sao ko để đến sau kì thi ĐH mà lập lun cái topic báo điểm thi ĐH Mà trường mình hình như 100% đỗ

khiếp thật, đỉnh thế, 4 con 10 kìa @.@ Anh cũng 10. Bạn này thi khối j` thế cậu?
    Bạn ấy thi khối A...nhưng thi tốt nghiêph lại ngồi gần bạn gì a12 ấy...sai 1 câu...thế là được 10...nể luôn
    -----------------------------------------
    bỏ mẹ tocpi dành cho a4 em tưởng thông báo chung...SORY...............................
    Cái này là dùng chung đấy.................không phải của riêng A4 đâu.........
    Lần sửa cuối bởi /300m/3ee, ngày 18-06-2009 lúc 10:15 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Ngẩn ngơ khi chiều nắng vàng phai
    Thương nhớ ngày xưa chất ngất hồn
    Một mình thơ thẩn đi tìm lại
    Một thoáng hương xưa dưới mái trường

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi letung_167 Xem bài viết
    Vô tình lạc vào trong box này....Sao toàn nói xấu người khác....Tưởng mình đẹp lắm chăng ?...Vì sao người ta ít điểm vì người ta ko nhìn bài nên mới ít....chứ nếu đã muốn nhìn thì thật sự trường mình quá dễ....Tôi cũng nhìn bài này....vì vậy mà điểm tôi mới vậy...chứ ko thì cũng ko được đâu...các người có nhìn bài ko....tưởng 9 điểm 10 điểm mà to sao,trừ khi đó là 9,10 điểm đại học ? xung quanh nó vẫn là 1 đống tiêu cực....Tất nhiên ko phải ai cũng vậy cả.

Mỗi người có 1 yếu điểm và ưu điểm riêng....thế nên cuộc sống mới được coi là muôn hình muôn vẻ.Nếu như học vấn kém mà tấm lòng họ ko kém....Thì chấp vạn những kẻ có học vấn mà tấm lòng xấu xa độc địa......Có đức mà ko có tài làm việc gì cũng khó,có tài mà ko có đức thì là đồ vô dụng...

Đừng đánh giá con người bằng vẻ bề ngoài...Tầm thường quá...
    -----------------------------------------
    Bạn có thấy bạn nói quá không, với lại đó đâu phải chỉ là đánh giá con ng qua vẻ bề ngoài, đó là qua học thức, 1 phần của tâm hồn con ng đấy bạn ạ, thi TN chỉ là những kiến thức cơ bản và trung bình nhất, bạn có biết năm ngoái ng được gọi là hoa hậu nước ta kia chưa được TN ko?, bạn có biết năm nay thi lại cô ấy mong mỗi môn ko dưới 7 k?, bạn có biết cô ấy đã cố gắng cả năm học chỉ vì kì thi TN kia ko?, thế mà bạn nhìn điểm cô ấy xem, đó mà là tiêu chuẩn của 1 hoa hậu VN ư, các bạn trên đâu có đánh giá cô ấy, đâu có bảo cô ấy là ng thế nọ ng thế kia ...ng ta chỉ thắc mắc vì sao 1 hoa hậu của cả 1 đất nước lại học hành như vậy thôi, thế mà còn mơ được học RMIT, nói thật theo quan điểm của mình, cô ấy có được học trường đó có thể chỉ vì cô ấy là hoa hậu, chứ nếu vì học lực thì chả ai trên đất nước này tin nổi cả, bạn đã từng thấy hoa hậu nào ko giành được giải ng trả lơig hay nhất cho phần trả lời câu hỏi chưa, có hoa hậu nào mà khôgn được đai diện cho nước mình tham gia hoa hậu TG chưa, có hoa hậu nào bị lên án nhu cô ấy chưa....
    Hay bạn cảm thấy bị "chạm nọc", nói thật các bạn trên chỉ nêu ý kiến của mình thôi, có ji bạn phải phản ứng dữ dội thế, mỗi ng có quyền có ý kiến riêng của mình, đừng có đụng chạm đến ng khác, nói thật nếu có ng hỏi: ai ghét hoa hậu Thùy Dung nhất, thì tôi thẳng thắn trả lời là tôi đấy, có thể tôi học chưa bằng ai nhưng ít ra tôi còn hơn cô ấy nhiều
    Và chắc chắn tôi dám khẳng định với bạn là hầu hết học sinh trường ta đều tự lức làm bài, cùng lắm có môn TA là chép thôi(vì đó đâu phải thế mạh của trường ta, kể cả các khóa trên cũng thế) chứ các môn còn lại có ji đâu mà phải chép mà bạn bảo như thể cả trường mình, hay ai được điểm cao cũng đều chép bài vậy....
    Có jì nói quá bạn thông cảm
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Mặc định Re: Góp Ý....

Trích dẫn Gửi bởi A1|Hacker Xem bài viết
    nhắn thêm cho các bạn dùng di động thì nhớ thêm số 0373.ko lai nhầm thì chết
    hoho, mi tưởng ai cũng ngu như mi hay sao muh khuyến cáo (he he, srr các pak, e chỉ dạy thằng kon e thoai, ko đụng chạm ai đâu náh)
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Góp Ý....

Trích dẫn Gửi bởi nothing_4ever Xem bài viết
    hoho, mi tưởng ai cũng ngu như mi hay sao muh khuyến cáo (he he, srr các pak, e chỉ dạy thằng kon e thoai, ko đụng chạm ai đâu náh)
    zzzz mẹ con ở đâu ra đây.Không nói phiếm nữa ko lại bị bảo spam thì chít
    Biết Ta Là Ai Ko Hả Pro Đấy

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

@ Nothing Chuẩn quá, nếu được tớ sẽ thank cho cậu 2 phát nhưng chỉ được một thôi
    @ letung_167 Có lẽ mỗi người một quan điểm. Nhưng quan điểm của tớ giống bạn Nga

Thứ nhất : Thuỳ Dung,à hoa hậu Thuỳ Dung là hoa hậu, nên bị mọi người soi mói là điều đương nhiên, đã là người của công chúng ko thể tránh khỏi điều đó, cậu nói như thế có nghĩa cậu là con người rất tốt, ko soi mói người khác, ko nói đểu, xỏ xiên người khác. Cậu nghĩ kĩ chưa ? cậu chắc chắn là thế à

Thứ hai : Theo tớ được biết, và tớ nghĩ như thế là hợp tình hợp lí, Hoa hậu hiện đại, hoa hậu của thế kỉ XXI này được đánh giá qua 2 tiêu chí : Ngoại HìnhTrí Tuệ . Hiện text ẩn<-- Tớ nghĩ vẻ đẹp về trí tuệ và tâm hồn là hơn cả, nhất là đối với người phụ nữ cả truyền thống hay hiện đại --> . Kì thi tốt nghiệp này là một kì thi ở mức trung bình, Khá đơn giản mà học sinh lớp 12 nào cũng có thể vượt qua, tớ còn đang vượt qua được cơ mà Hiện text ẩn<-- Tớ dám đảm bảm, chỉ cần dựa vào sức của tớ, tớ chắc chắn vượt qua được --> . Huống hồ là Hoa Hậu . Thế này thì làm sao mà qua được kì thi đại học !

Thứ ba : Thôi thì tớ ko nói các môn khác chỉ nói văn - anh thôi 2 môn ứng dụng rất nhiều, đặc biệt là cho hoa hậu nữa ? thế thì sao mà có thể làm hoa hậu được. Thế thì sao ko gọi là Người mẫu cho xong.

Thứ tư : Cũng nói đến Hoa Hậu, như hoa hậu Mai Phương Thuý đó, là một người rất trí tuệ, Chỉ cần nghe cô ấy trả lời phỏng vấn đã thấy là người có học thức và trí tuệ rồi.

#Hoa Hậu Việt Nam bây h tạp nham lắm, chẳng biết đường đâu mà lần, đừng đánh giá bằng vẻ bề ngoài ... đang đánh giá = con người thật đấy chứ !
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    HN
    Thanks
    0

tui chả bình luận nhiều nhưng đối với một học sinh bình thường để đc 5 điểm văn là ko khó, 3 điểm đã là ko chấp nhận nổi huống hồ là một hoa hậu. buồn cho một nhan sắc.

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Box này lập ra để nói về kì thi tốt nghiệp vừa rồi. Mọi người thích chém ra lập box nơi khác nhé.
    Tớ thích cậu đủ để .......

Trang 139 của 143 Đầu tiênĐầu tiên ... 3989129135136137138139140141142143 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này