Trang 88 của 91 Đầu tiênĐầu tiên ... 38788485868788899091 CuốiCuối
Kết quả 871 đến 880 của 910
    Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    lớp b8
    Thanks
    0

Mặc định Re: [08-11] B8 chào mọi người

up khẩn cấp.ảnh thì càng tốt
    Uầy,sao nhìn chữ kí tui

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    HỘI CHÉM GIÓ ĐDT
    Thanks
    0

Quen biết gì mà chụp.nó chả đập cho vào mặt à.
    You will always be inside my heart

Tu luyện đệ tử ĐDT Member s2_Rain's Avatar
    Đang ở
    Nơi có mưa và em
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi beelzebub Xem bài viết
    Tình hình là thế này các bác ạ. Em là dân trọ ở gần cầu Giấy. Thuê một căn phòng ở chung nhà với chủ. Nhà có 3 phòng, tầng 2 là nhà chủ, tầng 3 là phòng của 3 thằng thiên lôi và tầng trên cùng là phòng em.
    Chắc mọi chuyện cũng chẳng có gì nếu không có một ngày cách đây khoảng 1 tháng. 3 thằng thiên lôi ở phòng dưới bị bà chủ đuổi (vì tội ở dơ á mà, về khoản đó thì em khỏi lo ). Cũng bận bịu học hành với làm việc nên em cũng không bận tâm lắm là người ở tiếp theo là ai, nhưng cũng có nghe bà chủ phong phanh nói là 2 đứa con gái. Em thì cũng chẳng trông mong gì về sắc đẹp của mấy em ấy. Qua nhiều lần thất vọng ấy mà
    Và rồi trưa cái hôm sau khi 5 thằng thiên lôi bị đuổi. Em đi học về dắt chiếc xe cất như mọi ngày thì thấy hết mịa slot để xe rồi . Đại khái là trên trời rớt xuống 2 chiếc É Li Za Bè nằm chình ình trong đấy. Nói về khoảng chiếm chỗ của mấy em É Li Za Bè này thì chắc anh em cũng hiểu. Đành lòng dắt xe vào để một góc xấu xí , đang nghĩ là lên mà gặp đứa nào lạ lạ mà cái mặt như cái mâm thì chắc là mình phơ cho nó vài con dao quá . Nói là nói vậy thôi, chứ 2 chiếc đều màu vàng, dán decan giống nhau và khá sành điệu, lúc này mới sực nhớ là chắc của 2 con nhỏ mới chuyển vô. 2 chị em song sinh chăng
    Nghĩ ngợi tí vậy nhưng em cũng mệt quá rồi, vọt hẵn lên phòng ngủ cho nó lành, trưa nắng đi về mệt bỏ xừ, vậy mà lên tới cầu thang tầng 3 thì lại thấy đồ đạc ngổn ngang chắn hết cả đường đi, bực mình tập 2 Cuối cùng em phải chỉnh mã Lạng để thoát khỏi cái đống đó để về miền đất hứa của mình . Vừa đi vừa bực, 2 con nhỏ này không luộm thuộm bừa bộn thì chắc cũng cọng bún toàn tập . Em là em ghét nhất cái loại đấy, nhõng nhà nhõng nhẻo suốt ngày, bố thằng nào chịu cho được.
    Và rồi em hạ giấc vàng, kéo 1 phát tới 3h chiều . Đang ngồi lơ mơ thì nghe tiếng rột rẹt từ phía cầu thang đi lên. "Chắc là nhà chủ lên phơi đồ" - em nghĩ thế. Phòng của em là phòng trên cùng nên nó có cái sân thượng, sân rất rộng lại có cây cảnh xung quanh, sáng sớm nắng chiếu vàng, gió thối hiu hiu, chim hót líu lo trông rất là hữu tình . Thiên đường chốn trần gian của em đấy các bác ạ. Tiếc thay đấy cũng là thiên đường phơi đồ của nhà chủ , mà muốn ra sân thượng phải đi ngang phòng em, chẳng riêng tư tí nào cả . Đang lơ mơ thế thì cái đống rột rẹt ở dưới cũng đi lên.....
    Oh My Chúa ..... ! Đùi ...: À quên người đẹp. 2 em xinh tươi, non mơn mởn đang đi qua. Một em tầm 19, 20, da trắng môi đỏ, tóc dài nhuộm vàng trông rất là sành điệu. Em vận một chiếc quần rin ngắn khoe nguyên cả đôi chân trắng muốt. thêm vào đó là một chiếc áo thun bó sát người với những đường cong parabol với hyperbol phải nói là thôi rồi. Em còn lại thì trông có vẻ thùy mị hơn, mặc một chiếc váy mỏng, rộng bồng bềnh, trông em có vẻ già dặn, chắc lớn hơn em kia 1 tí.
    - Anh ơi ! em phơi đồ ở đây được không ?

Nếu các bác thích thì chiều em up phần 2
    dìm hàng này
    cave chăng

Đang ở
    HỘI CHÉM GIÓ ĐDT
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi s2_Rain Xem bài viết
    dìm hàng này
    cave chăng
    Có lẽ.
    -----------------------------------------
    Bác nào muốn đọc tiếp thì còm men,em sẽ up.
    Lần sửa cuối bởi beelzebub, ngày 27-11-2011 lúc 06:44 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    lớp b8
    Thanks
    0

có ảnh thì up.ko thì báo admin xóa bài vì tội spam
    Uầy,sao nhìn chữ kí tui

Đang ở
    HỘI CHÉM GIÓ ĐDT
    Thanks
    0

Phần 2 : Phơi đồ.

...............
    - À ờ ! Phơi đi chứ có sao đâu.
    Thế là 2 em ấy khệ nệ mang cả đống đồ ra ngoài dây phơi. Khiếp, hình như mấy ẻm lôi quần áo của cả gia phả nhà ẻm ra phơi hay sao ấy mà cứ phải nói là núi đồ . Đồ mình với đồ nhà chủ cộng lại cũng chỉ bằng 1/2 số lượng đồ của mấy ẻm. Người ta nói "cha mẹ sinh con trời sinh tính", hình như ngày xưa lúc ông trời sinh tính cho mình ổng rãnh tay ổng nhét thêm cái nhát gái hay sao ấy. Thấy mấy ẻm ra phơi đồ vậy chứ mình cũng chẳng muốn ra phụ 1 tay, hay là ra làm quen gì đấy. Cứ kệ mấy ẻm thích mần gì thì mần, mình cứ ngồi máy đọc báo. Phòng của em có cái cửa ra sân thượng và một cái cửa số cũng hướng ra sân thượng. Mà cái dây phơi đồ nó lại nằm trước cái cừa sổ, thế là em được xem nguyên một bộ phim màn hình 100 inch.
    Vì chiều cao không đủ nên mấy em cứ rướn lên rướn xuống khiến cho mấy cái parabol với hyperbol nó thay đổi hệ số góc liên tục nên phải nói là đẹp thôi rồi . Cũng may mình là dân Việt Nam, chứ mình là tụi Hàn Quốc khựa chắc giờ máu nó đổ đầy latop.
    Phơi một lát cũng xong, mấy em lon ton đi xuống, đi ngang phòng mình cũng không quên cười duyên 1 cái. "7.5" - Em chấm thế các bác ạ. Đấy là chấm khuôn mặt, chứ dáng thì em cho tròn 10. Thế là đã xác định được đối tượng rồi đó, hớ hớ, hằng hà sa số kế hoạch đen tối nó nổi lên trong đầu liền. Gia Cát Lượng có tái thế cũng phải gọi em là ông nội . Đang nghĩ vu vơ thế thì - "Rầm !!!!"
    Bà mịa ! Ngã cây phơi đồ. Sân thượng có 1 dây phơi đồ với 1 cây phơi đồ bị gãy cái chân, chắc đồ nhiều nên mấy em phơi đồ sang cây đấy. Mùa này mùa gió, gió nó thổi ầm ầm thế kia thì chân cây dù có chống xuống đất thì cũng phải ngã nói chi là chân gãy thế kia . Thế là tốn công mình phải móc đồ lên giùm mấy em ấy. Ồ men ... ! Em đang móc đồ gì chắc bác cũng biết , khỏi nói mất công bị close topic. Từ khi cha sinh mẹ đẻ tới giờ, con sống được 1/5 đời người thì đây là lần đầu tiên con phơi đồ con gái ....
    Phần 3 sẽ ra mắt vào thời gian gần nhất. Mời các bác nhiều máu đón xem.
    Bonus thêm bức ảnh cho nó chân thực.
    Đây là 2 chiếc É Li Za Bè nè.
    Lần sửa cuối bởi beelzebub, ngày 28-11-2011 lúc 12:08 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    lớp b8
    Thanks
    0

khựa khựa.chưa bằng tau đâu.3 đứa con gái nhá.giặt quần áo chung thì biết làm sao rồi đấy
    Uầy,sao nhìn chữ kí tui

Đang ở
    HỘI CHÉM GIÓ ĐDT
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hacute1993 Xem bài viết
    khựa khựa.chưa bằng tau đâu.3 đứa con gái nhá.giặt quần áo chung thì biết làm sao rồi đấy
    Mi thì khỏi nói,chắc mặc chung đồ với bọn nó luôn.

Tu luyện đệ tử ĐDT Member s2_Rain's Avatar
    Đang ở
    Nơi có mưa và em
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi beelzebub Xem bài viết
    Phần 2 : Phơi đồ.

...............
    - À ờ ! Phơi đi chứ có sao đâu.
    Thế là 2 em ấy khệ nệ mang cả đống đồ ra ngoài dây phơi. Khiếp, hình như mấy ẻm lôi quần áo của cả gia phả nhà ẻm ra phơi hay sao ấy mà cứ phải nói là núi đồ . Đồ mình với đồ nhà chủ cộng lại cũng chỉ bằng 1/2 số lượng đồ của mấy ẻm. Người ta nói "cha mẹ sinh con trời sinh tính", hình như ngày xưa lúc ông trời sinh tính cho mình ổng rãnh tay ổng nhét thêm cái nhát gái hay sao ấy. Thấy mấy ẻm ra phơi đồ vậy chứ mình cũng chẳng muốn ra phụ 1 tay, hay là ra làm quen gì đấy. Cứ kệ mấy ẻm thích mần gì thì mần, mình cứ ngồi máy đọc báo. Phòng của em có cái cửa ra sân thượng và một cái cửa số cũng hướng ra sân thượng. Mà cái dây phơi đồ nó lại nằm trước cái cừa sổ, thế là em được xem nguyên một bộ phim màn hình 100 inch.
    Vì chiều cao không đủ nên mấy em cứ rướn lên rướn xuống khiến cho mấy cái parabol với hyperbol nó thay đổi hệ số góc liên tục nên phải nói là đẹp thôi rồi . Cũng may mình là dân Việt Nam, chứ mình là tụi Hàn Quốc khựa chắc giờ máu nó đổ đầy latop.
    Phơi một lát cũng xong, mấy em lon ton đi xuống, đi ngang phòng mình cũng không quên cười duyên 1 cái. "7.5" - Em chấm thế các bác ạ. Đấy là chấm khuôn mặt, chứ dáng thì em cho tròn 10. Thế là đã xác định được đối tượng rồi đó, hớ hớ, hằng hà sa số kế hoạch đen tối nó nổi lên trong đầu liền. Gia Cát Lượng có tái thế cũng phải gọi em là ông nội . Đang nghĩ vu vơ thế thì - "Rầm !!!!"
    Bà mịa ! Ngã cây phơi đồ. Sân thượng có 1 dây phơi đồ với 1 cây phơi đồ bị gãy cái chân, chắc đồ nhiều nên mấy em phơi đồ sang cây đấy. Mùa này mùa gió, gió nó thổi ầm ầm thế kia thì chân cây dù có chống xuống đất thì cũng phải ngã nói chi là chân gãy thế kia . Thế là tốn công mình phải móc đồ lên giùm mấy em ấy. Ồ men ... ! Em đang móc đồ gì chắc bác cũng biết , khỏi nói mất công bị close topic. Từ khi cha sinh mẹ đẻ tới giờ, con sống được 1/5 đời người thì đây là lần đầu tiên con phơi đồ con gái ....
    Phần 3 sẽ ra mắt vào thời gian gần nhất. Mời các bác nhiều máu đón xem.
    Bonus thêm bức ảnh cho nó chân thực.
    Đây là 2 chiếc É Li Za Bè nè.
    mi làm anh thất vọng
    anh em tiên sinh không bao giờ phơi quần áo cho con gái cả
    đặt biệt là cái đó

Thanks
    0

đc.. thằng em viết hay đấy.. chú đủ tuổi làm thành viên của hội báo lá cải nhà a rồi đó.."tôi thick bạn rùi đó" lần sau bài viết nên có ảnh nv chính thì mới sinh động . làm nghề báo thì phải bí lăn xả..
    chú hiểu ý a chứ." lăn xả" vào

Trang 88 của 91 Đầu tiênĐầu tiên ... 38788485868788899091 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này