Trang 89 của 91 Đầu tiênĐầu tiên ... 397985868788899091 CuốiCuối
Kết quả 881 đến 890 của 910
    Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    HỘI CHÉM GIÓ ĐDT
    Thanks
    0

Mặc định Re: [08-11] B8 chào mọi người

Phần 3 : Đếm số

Sau cái lần gặp mặt ấy thì em chẳng còn thấy bóng dáng mấy em ấy đâu. Nghe nhà chủ nói thì hình như mấy ẻm về quê. Sư bố, mới vào đã về, nhớ nhà thế cơ à. Định tìm cơ hội gặp thêm vài lần nữa đễ nhìn cho kỹ nhan sắc các em thì đã mất dạng. Nhưng kể ra có thêm con gái thì căn nhà nó khác thật. Mỗi lần em đi ngang tầng 3 thì ấy phải gọi là thơm phưng phức :. Mùi thơm từ tầng dưới mà nó bay hẵn lên phòng em luôn đấy các bác ạ. Cái mùi hương này em cũng nghe được từ cái lần 2 em lên phơi đồ. Chết thật, được ịn cái mũi vào chỗ phát sóng mùi hương này một phát rồi ngồi bóc lịch chắc em cũng chơi luôn quá .
    Nói là gặp để xem mặt chứ đến khi mấy em ấy vào lại và đến tận mấy ngày sau em cũng không gặp được phát nào, khổ thế cơ chứ. Cuối cùng em đành mò xuống nhà chủ để hỏi han sự tình xem sao. Hóa ra là các em này hoạt động về đêm, ngày thì về nhà ngủ, nhưng cụ thể là làm gì thì nhà chủ cũng chẳng biết. Em là em học ban ngày, ban đêm thì về ngủ. Thử hỏi làm sao mà gặp mấy ẻm được.
    Nhưng mà nói là nói vậy, cái gì đến nó cũng phải đến. Trái đất rộng lớn còn có ngày gặp lại, huống hồ là ở chung 1 nhà thế này. Hôm đấy em vừa đi ăn tối về. Ăn bên ngoài vừa không ngon vừa mắc, nhưng mà lười nấu ăn quá nên cũng phải vác xác đi ăn. Vừa vào nhà bước chân lên cầu thang thì nghe tiếng rầm rầm từ trên đi xuống như là cả một quân đoàn vậy. Ngước lên xem là ai thì ... Một đùi, hai đùi, ba đùi.... cả chục cái đùi. Ôi khiếp ! Chừng này mà nó té dây chuyền xuống thì mình ở dưới có mà ăn cho hết. Ôi ! 4 5 em đang đi xuống. Em nào cũng môi son má hồng, tóc uốn thời trang, không hai dây thì cũng áo thun bó, không váy thì cũng quần rin thấp đáy. Đấy là lần đầu tiên em nghĩ nhà em là cái động đ.. đấy các bác ạ. Thế là em phải lách sang một bên có các em đi, cứ một em đi qua là lại một loại mùi nó bay ầm ầm vào mũi em. Cứ thế này chắc mình ịn một phát cho bỏ ghét.
    Các em đi qua hết thì em cũng lọt tọt chạy lên, cũng muốn đứng nhìn lắm nhưng mà không được. Tự nhiên không đi lên mà cứ đứng vô duyên thế nó tưởng dê xồm nó nhét guốc vào mồm thì có nước chết. Em nghĩ thế nên em vọt cho lẹ. Vừa lên em lại vừa nhớ tới cái cảnh em đếm số hồi nãy. Đêm nay con không gặp "ác mộng" là con "cùi"....
    You will always be inside my heart

Thanks
    0

Chết thật, được ịn cái mũi vào chỗ phát sóng mùi hương này một phát rồi ngồi bóc lịch chắc em cũng chơi luôn quá
    thíc ngửi nách bôi rexona à.. khắm thế thèn bạn
    -----------------------------------------
    a vẫn éo tin được chú lại văn hay chữ tốt nhanh như vậy..
    xa a có mấy tháng mà chém gió hay vãi
    chất nghệ sĩ trong chú được bộc phát rồi..
    Haizz.. 7love cũng có cái hay.
    Lần sửa cuối bởi L'Devil239, ngày 28-11-2011 lúc 11:45 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Đang ở
    HỘI CHÉM GIÓ ĐDT
    Thanks
    0

Phần 4 : Ý gì đây ?
    Phần này ngắn nha các bác, mà nóng lắm à!
    Tối hôm ấy em nằm suy nghĩ. Kiểu này chắc là hàng rồi các bác ạ Em đã cố gắng nghĩ là các em ấy là tiếp viên của nhà hàng nào đấy. Nhưng mà với cái tình huống đấy thì bố thằng nào lại chẳng nghĩ là ...
    Thế là em quyết định - Kiểu này chắc gác sang một bên cho nó lành. Đụng vào có ngày rụng mất đời trai. Và rồi từ đó em chẳng quan tâm nữa, ai phơi đồ kệ ai, ai mát mẻ kệ họ, em lại trở về cuộc sống êm ả nhẹ nhàng trôi của em. Em trở thành một chàng trai kiêu kỳ chai lỳ trước các cô gái dù lâu lâu cũng liếc vài cái cho nó mài con mắt.
    Nhưng tiếc thay, em tu mà quỷ nó ám em hoài các bác ạ. Chắc là sẽ chẳng có chuyện gì nếu không có ngày nọ, em vừa đi chợ về bước vào nhà thì thấy cái gì đó là lạ. Cái đống sh*t gì thế kia ? Cái gì đó hồng hồng nằm ngay giữa phòng mình. Em mò tới xem thử nó là cái gì. Oh My Chúa ! ... Một cái quần chip. Ở đâu ra nó nằm giữa phòng mình thế này (em cũng muốn tả nó làm mà sợ ban nick ). Của ai rứa ?
    Ngay lập tức em onl Yahoo, treo status thông báo và hỏi thăm bà con sui gia 2 họ liền. Hàng loạt câu trả lời ùa tới với cùng một nội dung "Hốt đi !". Con mịa ! Mình quen chi cái đống bạn sh*t này thế không biết: Khi không chơi nhau quả này thiệt đúng là sốc mà.
    Là ý gì đây ? Ý gì đây hả các bác ?
    Lần sửa cuối bởi beelzebub, ngày 29-11-2011 lúc 04:42 AM.

Tu luyện đệ tử ĐDT Member s2_Rain's Avatar
    Đang ở
    Nơi có mưa và em
    Thanks
    0

anh nghi ngờ cái quần đó là của mi

Đang ở
    HỘI CHÉM GIÓ ĐDT
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi s2_Rain Xem bài viết
    anh nghi ngờ cái quần đó là của mi
    Anh cứ đùa.

Thanks
    0

bố cại noại... quần nó phơi ngoài hiên.. gió thổi bay vào mà cứ tưởng bở.. nhanh tay đút luôn vào túi chứ còn lăn tăn j thèng em

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

hd đi thái e.. phải anh thì anh đi tù mất rồi....................thiện tai thiện tai
    ]-[eMo$u

Thanks
    0

thái nó trong sáng thánh thiện lắm..
    như a e mình thì quất luôn chứ chả cần phải lăn tăn

Đang ở
    HỘI CHÉM GIÓ ĐDT
    Thanks
    0

Phần 5 : Ôi mấy cái quần !

Thế là cái quần nó làm em thiếu máu trong 2 ngày đấy các bác ạ. Em cứ để đấy, chẳng trả lại, mà cũng chẳng bỏ đi, nói chung là em không động vào nó tí nào hết. Cứ để nó nằm giữa nhà trong 2 ngày như là cái vóng xuyến của giao lộ vậy, thiếu điều em cắm thêm cái biển báo nữa là đủ bộ luôn. Đến trưa hôm thứ 3 thì cái quần biết mất. Vậy là rõ rồi nhé, em ấy chỉ vô tình đánh rơi thôi chứ chẳng có ý gì hết. Chỉ có nhiêu đó thôi mà khiến em với vài bác ở đấy máu nó cứ dồn lên não cả vài lít chứ không ít.
    Tuy là chủ nó tha chứ mấy cái quần nó chẳng chịu tha em các bác ạ. Sáng hôm nọ em vừa đi chợ về, dọn dẹp đâu vào đấy em ra rửa chén để lát nấu cơm. Em là em đảm đang lắm đấy nhá, nữ công gia chánh cái gì em cũng biết tuốt. Ngồi giữa đống chén dơ mà em làm thơ với cả hát vu vơ rất chi là mộng mơ. Rửa được nửa đống chén rồi em mới thấy cái gì đó lạ lạ. Đệch ! mình làm gì có cái giẻ rửa chén nào màu nâu nhể ? Vừa nãy em vơ đại em rửa chứ cũng chẳng để ý có phải cái giẻ thường ngày em rửa hay không. Và khi em căng ra thì ... Oh My Chúa ! (Chúa có rãnh thì xuống đây ngồi với con luôn đê mất công con kêu hoài mệt quá).. nguyên một cái quần chip. Mịa ơi ! nãy giờ con rửa chén bằng cái ... quần chip. Gớm quá em quẳng ra giữa sân. Kiểu này chắc đống chén của mình nó cũng ra đi theo mấy gió. Nhắc đến gió em mới nhớ, mùa này là mùa gió, gió nó thổi ầm ầm thế kia thì bố cái gì nó chả rớt. Nghĩ tới đó em lại giật mình thêm lần nữa, đảo mắt nhìn xung quanh, Ôi mịa ơi ! Nguyên cái sân thượng của con nhìn đâu cũng thấy quần .... với cả áo .... Có cái nó còn rớt ngay cái hộp đũa của em các bác ạ . Kiếp trước con làm gì nên tội mà kiếp này ông trời hành con thế không biết.
    Một hồi sau, khi mà đống chén đã được giải quyết, em nhìn lại cái quần đầy xà bông rửa chén nằm giữa sân em mới nghĩ lại. Mình quăng ở đấy cũng ác quá nhỉ, không biết của ai, hay là giờ mình treo lên lại cho nó khô, ngày mai thấy em nào gãi thì nó là của em đó thôi. (cái này hình như ác hơn). Nghĩ thế rồi em cũng mặc, chả care, của ai người nấy xử. Và cuộc sống tiếp theo của em nó là như thế, ngày nào ra sân cũng đầy quần và quần, có khi nó rơi cả vào sọt đồ của em, em giặt gần hết thau đồ em mới thấy. Mịa, hết phơi đồ con gái tới giặt đồ con gái. Số con rệp.

Thông báo : Vậy là các bác đã đọc đến phần áp chót của câu chuyện. Hoan nghênh các bác còn máu mà đọc tới đây . Và phần cuối của câu chuyện sẽ sớm đến tay các bác. Xin nói thêm, đây là phần tốn máu nhất và dã man nhất mà đã tạo động lực cho em viết bài cho các bác đọc thế này. Thế nên bác nào đã đọc đến phần 5 rồi thì đừng bỏ qua phần cuối này nhé.
    Phần cuối : Bí mật đằng sau cánh cửa !
    Mời các bạn đón xem.

Tu luyện đệ tử ĐDT Member s2_Rain's Avatar
    Đang ở
    Nơi có mưa và em
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi beelzebub Xem bài viết
    Phần 5 : Ôi mấy cái quần !

Thế là cái quần nó làm em thiếu máu trong 2 ngày đấy các bác ạ. Em cứ để đấy, chẳng trả lại, mà cũng chẳng bỏ đi, nói chung là em không động vào nó tí nào hết. Cứ để nó nằm giữa nhà trong 2 ngày như là cái vóng xuyến của giao lộ vậy, thiếu điều em cắm thêm cái biển báo nữa là đủ bộ luôn. Đến trưa hôm thứ 3 thì cái quần biết mất. Vậy là rõ rồi nhé, em ấy chỉ vô tình đánh rơi thôi chứ chẳng có ý gì hết. Chỉ có nhiêu đó thôi mà khiến em với vài bác ở đấy máu nó cứ dồn lên não cả vài lít chứ không ít.
    Tuy là chủ nó tha chứ mấy cái quần nó chẳng chịu tha em các bác ạ. Sáng hôm nọ em vừa đi chợ về, dọn dẹp đâu vào đấy em ra rửa chén để lát nấu cơm. Em là em đảm đang lắm đấy nhá, nữ công gia chánh cái gì em cũng biết tuốt. Ngồi giữa đống chén dơ mà em làm thơ với cả hát vu vơ rất chi là mộng mơ. Rửa được nửa đống chén rồi em mới thấy cái gì đó lạ lạ. Đệch ! mình làm gì có cái giẻ rửa chén nào màu nâu nhể ? Vừa nãy em vơ đại em rửa chứ cũng chẳng để ý có phải cái giẻ thường ngày em rửa hay không. Và khi em căng ra thì ... Oh My Chúa ! (Chúa có rãnh thì xuống đây ngồi với con luôn đê mất công con kêu hoài mệt quá).. nguyên một cái quần chip. Mịa ơi ! nãy giờ con rửa chén bằng cái ... quần chip. Gớm quá em quẳng ra giữa sân. Kiểu này chắc đống chén của mình nó cũng ra đi theo mấy gió. Nhắc đến gió em mới nhớ, mùa này là mùa gió, gió nó thổi ầm ầm thế kia thì bố cái gì nó chả rớt. Nghĩ tới đó em lại giật mình thêm lần nữa, đảo mắt nhìn xung quanh, Ôi mịa ơi ! Nguyên cái sân thượng của con nhìn đâu cũng thấy quần .... với cả áo .... Có cái nó còn rớt ngay cái hộp đũa của em các bác ạ . Kiếp trước con làm gì nên tội mà kiếp này ông trời hành con thế không biết.
    Một hồi sau, khi mà đống chén đã được giải quyết, em nhìn lại cái quần đầy xà bông rửa chén nằm giữa sân em mới nghĩ lại. Mình quăng ở đấy cũng ác quá nhỉ, không biết của ai, hay là giờ mình treo lên lại cho nó khô, ngày mai thấy em nào gãi thì nó là của em đó thôi. (cái này hình như ác hơn). Nghĩ thế rồi em cũng mặc, chả care, của ai người nấy xử. Và cuộc sống tiếp theo của em nó là như thế, ngày nào ra sân cũng đầy quần và quần, có khi nó rơi cả vào sọt đồ của em, em giặt gần hết thau đồ em mới thấy. Mịa, hết phơi đồ con gái tới giặt đồ con gái. Số con rệp.

Thông báo : Vậy là các bác đã đọc đến phần áp chót của câu chuyện. Hoan nghênh các bác còn máu mà đọc tới đây . Và phần cuối của câu chuyện sẽ sớm đến tay các bác. Xin nói thêm, đây là phần tốn máu nhất và dã man nhất mà đã tạo động lực cho em viết bài cho các bác đọc thế này. Thế nên bác nào đã đọc đến phần 5 rồi thì đừng bỏ qua phần cuối này nhé.
    Phần cuối : Bí mật đằng sau cánh cửa !
    Mời các bạn đón xem.
    vl thằng em
    cho anh hỏi có ?% sự thật trong tiểu thuyết tạm gọi là quần .... này của mi

Trang 89 của 91 Đầu tiênĐầu tiên ... 397985868788899091 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này