Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345678 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 74
    Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    Nhà hát của n~ giấc mơ
    Thanks
    0

Mặc định Re: Giải bóng 2008-2009.

uh` mỗi trận bảng A là trận chung kết ko co' cup các bạn c8 coi thường các lớp c12, c2, c3 wá đó khéo c8 loại vòng bảng ko có cơ hội gặp c10+c9 roài

/\/GuyÔn xu©n hîp..C8... DDT Friend
    Đang ở
    hắc đạo bang!
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi meosalem.c10 Xem bài viết
    uh` mỗi trận bảng A là trận chung kết ko co' cup các bạn c8 coi thường các lớp c12, c2, c3 wá đó khéo c8 loại vòng bảng ko có cơ hội gặp c10+c9 roài
    cái này bạn nhầm rồi, n mình ko có í coi thường các bạn đâu..các bạn thử nhìn lại xem , bảng B toàn khách 10 hoặc 12 cả, chưa hoặc mới đá mấy lần, chưa biết thực lực ra sao...còn đang run đây này, sợ ko thắng đc í...
    còn bảng A tớ nói thật là yếu hơn rất n` , vì C3 mất đi phú đần nên đã khá suy yếu.., hơn nữa C3 vừa thua C2 3-7 đó, c2 mới thực sự là đối thủ đáng gờm của bảng A, các cậu có mang theo cổ động viên (ưu tiên nữ ) ở trận đầu tiên nhá...

Đang ở
    Nhà hát của n~ giấc mơ
    Thanks
    0

c8 đá vs lớp 10 chân run cầm cập mất mặt quá dù chưa gặp nhau nhưng cũng làm j` đến mức đó mà cậu nhận xét c2 đáng gờm mà lại còn nói bảng A yếu. trên lí thuyết từ các giải trước thì các đội bảng A yếu thật nhưng sau tg thì khác, trước giải cậu ko nên phát ngôn có tính mỉa mai bảng A như vậy. Mình đề nghị cậu lên tiếng đính chính lại lời nói. cảm ơn!!!!!!!!

trangvicky_zhao
    Khách

Hix C5 hok tham gia được (thằng Tài Đức chết băn chết vằm kia...) thì thui tớ cổ vũ cho C2 vậy ^^.

Đang ở
    hắc đạo bang!
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi meosalem.c10 Xem bài viết
    c8 đá vs lớp 10 chân run cầm cập mất mặt quá dù chưa gặp nhau nhưng cũng làm j` đến mức đó mà cậu nhận xét c2 đáng gờm mà lại còn nói bảng A yếu. trên lí thuyết từ các giải trước thì các đội bảng A yếu thật nhưng sau tg thì khác, trước giải cậu ko nên phát ngôn có tính mỉa mai bảng A như vậy. Mình đề nghị cậu lên tiếng đính chính lại lời nói. cảm ơn!!!!!!!!
    chưa bao h tớ có í mỉa mai bảng A, n tớ đang nói lên nhận xét của tớ là bên bảng A nhàn hơn bảng B --> đúng hay sai..vrai ou faux...
    cái này là tớ nói thật..cậu cứ thử đá với c7 , với k10 và k12 xem, họ đá kinh cực, toàn thằng đá đc cả đấy..
    Trích dẫn Gửi bởi trang_vickyzhao Xem bài viết
    Hix C5 hok tham gia được (thằng Tài Đức chết băn chết vằm kia...) thì thui tớ cổ vũ cho C2 vậy ^^.
    trời, sao lại c2 cậu , C8 đâu..
    trận đấu khai mạc mùa giải đã diễn ra , vào chiều thứ 2 ngày 27/10/8 giữa k10 và k12, trận này tui đang đi học thêm sinh nên ko biết..
    kết quả sẽ đc cập nhật sau mỗi trận đấu..

trangvicky_zhao
    Khách

Trích dẫn Gửi bởi magaden_c8 Xem bài viết
    chưa bao h tớ có í mỉa mai bảng A, n tớ đang nói lên nhận xét của tớ là bên bảng A nhàn hơn bảng B --> đúng hay sai..vrai ou faux...
    cái này là tớ nói thật..cậu cứ thử đá với c7 , với k10 và k12 xem, họ đá kinh cực, toàn thằng đá đc cả đấy..

trời, sao lại c2 cậu , C8 đâu..
    trận đấu khai mạc mùa giải đã diễn ra , vào chiều thứ 2 ngày 27/10/8 giữa k10 và k12, trận này tui đang đi học thêm sinh nên ko biết..
    kết quả sẽ đc cập nhật sau mỗi trận đấu..
    Thì tại C2 toàn bạn tớ mà ^^. Mà cậu up lên đây cái lịch thi đấu đi hộ tớ cái ^^

Thanks
    0

hehe c3 bảng ngon với lại không cần Phú Đần lớp tôi vẫn quyết ẵm ngôi vương .Thiếu gì nhân tài
    Tự Đức

Đang ở
    Nhà hát của n~ giấc mơ
    Thanks
    0

[QUOTE=magaden_c8;78087]chưa bao h tớ có í mỉa mai bảng A, n tớ đang nói lên nhận xét của tớ là bên bảng A nhàn hơn bảng B --> đúng hay sai..vrai ou faux...
    Trước trận đấu thì ko thể nói dc điều gì vs lại cậu là ng` trong cuộc đánh giá liệu có khách quan ko????

Đang ở
    hắc đạo bang!
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trang_vickyzhao Xem bài viết
    Thì tại C2 toàn bạn tớ mà ^^. Mà cậu up lên đây cái lịch thi đấu đi hộ tớ cái ^^
    cậu ơi, trận đấu diễn ra là do 2 bên tự quyết định thời gian, nên bọn tớ ko có lịch cụ thể...thông cảm cái..
    trận đấu đầu tiên diễn ra jữa k10 và k12 có kết quả 2-0, mỗi đội đc chia 1 quả...thật là lợi thế cho C8 , nếu quyết tâm thắng C7 thì C8 nhất bảng là cái chắc.:->

trangvicky_zhao
    Khách

Trích dẫn Gửi bởi magaden_c8 Xem bài viết
    cậu ơi, trận đấu diễn ra là do 2 bên tự quyết định thời gian, nên bọn tớ ko có lịch cụ thể...thông cảm cái..
    trận đấu đầu tiên diễn ra jữa k10 và k12 có kết quả 2-0, mỗi đội đc chia 1 quả...thật là lợi thế cho C8 , nếu quyết tâm thắng C7 thì C8 nhất bảng là cái chắc.:->
    Kết quả 2-0 nghiêng về khối 10 hay khối 12 vậy? Chả lẽ khối 12 thua ???

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345678 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này