Trang 14 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 4101112131415161718 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 236
    Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Mặc định Re: [Ảnh] Chung kết Giải bóng rổ khối THPT 2009 (Nam): Đào Duy Từ vs Lam Sơn

Có gì đâu mà, thật sự cả giải tớ chỉ thíck mỗi số 10 Ba Đình, vì tớ coi nó là đối thủ. Rất quý thằng bé vì nhìn nó hiền hiền, mới học lớp 10 mà nhồi bóng rất chắc. Tiếc là ko có dịp gặp lại hix
    [CENTER][IMG]http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/Copyofheat.jpg[/IMG][/CENTER]

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định Re: [Ảnh] Chung kết Giải bóng rổ khối THPT 2009 (Nam): Đào Duy Từ vs Lam Sơn

Trích dẫn Gửi bởi heat_pg9 Xem bài viết
    Có gì đâu mà, thật sự cả giải tớ chỉ thíck mỗi số 10 Ba Đình, vì tớ coi nó là đối thủ. Rất quý thằng bé vì nhìn nó hiền hiền, mới học lớp 10 mà nhồi bóng rất chắc. Tiếc là ko có dịp gặp lại hix
    Thua nó thì nói đi còn bày đặt !
    Thằng hòa nó nói ở trên đấy còn gì ?
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Thua lúc nào hả thằng kia??? Láo! ..........
    [CENTER][IMG]http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/Copyofheat.jpg[/IMG][/CENTER]

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi heat_pg9 Xem bài viết
    Thua lúc nào hả thằng kia??? Láo! ..........
    Mi để hấn dê qua còn gì !
    Nhưng nói sao thì cả đội hôm nay vẫn nổi !
    Mi phải cám ơn tau đi !
    tau chụp ảnh mỏi cả tay để ghi lại dấu ấn của bọn bay đấy

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    D2T
    Thanks
    0

iêm nà iêm thấy lo lo cho tương lai bóng rổ trg` Đào quá , ít ng` nối nghịp . mà vs lại cái thằg số 10 BĐ chơi hay mà cũng thấy hơi ớn ớn khi nó đấu xong vs trg mình khi bước ra khỏi cửa của sổ nó có tuyên bố " hẹn gặp trường Đào năm sau vì các đàn anh kiểu gì cũng đi hết rồi ... mình mới lớp 10 ... lo gì ..." rồi cười 1 cái rõ chi là duyên và tự tin
    đề nghị trg mình thành lập ngay CLB bóng rổ vào mùa hè năm nay để cho truyền thống thể thao ko bị mất
    [img]http://emo.huhiho.com/set/bofu/46.gif[/img][img]http://emo.huhiho.com/set/bofu/46.gif[/img][img]http://emo.huhiho.com/set/bofu/46.gif[/img]

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi toonie_9x Xem bài viết
    iêm nà iêm thấy lo lo cho tương lai bóng rổ trg` Đào quá , ít ng` nối nghịp . mà vs lại cái thằg số 10 BĐ chơi hay mà cũng thấy hơi ớn ớn khi nó đấu xong vs trg mình khi bước ra khỏi cửa của sổ nó có tuyên bố " hẹn gặp trường Đào năm sau vì các đàn anh kiểu gì cũng đi hết rồi ... mình mới lớp 10 ... lo gì ..." rồi cười 1 cái rõ chi là duyên và tự tin
    đề nghị trg mình thành lập ngay CLB bóng rổ vào mùa hè năm nay để cho truyền thống thể thao ko bị mất
    Em khỏi lo !
    Năm nay anh thấy mấy thằng đánh hay ko được vào đội hình chính đi thi !
    Năm sau có lẽ hay hơn đấy !
    Nhưng lứa năm nay pro thật !
    Trường Ba đình còn có 1 khỏang cách khá xa với trường đào
    lớp 12 trường ba đình cũng phải ra khỏi trường cơ mà !
    một mình nó thì làm được cái gì !

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

Mặc định Re: Ảnh Đào Duy Từ Thi Đấu Bóng Rổ

thắng cũng phàn nàn po tay luôn

Xuất sư hạ sơn DDT Friend
    Đang ở
    36DunkCLub
    Thanks
    1

Chài sao tự nhiên hum nay anh vũ ăn nói chuyên môn ghê thật đến em còn phải nể
    em xin bổ sung khuyết điểm thằng số 10 là
    1- Lùn + nhỏ cái này thì sửa = niềm tin + hi vọng
    2- Cái cách nó ném bóng cái này có thể sửa được nhưng mà khó lắm
    Nếu sống chân thành
    Em sẽ hiểu đôi khi phải buông tay để tình bạn ra đi
    Nhẹ nhàng trong luyến tiếc...

Bởi sự thân mật trong gượng ép
    Cốt để níu kéo một mối quan hệ vốn đã nhạt nhoà
    Sẽ tạo nên những vết hằn xấu xí
    Trên gương mặt hồn nhiên của kỉ niệm.

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Bình tĩnh giang !
    Sao cậu biết nó lớp 10 ?
    Nhưng mình phải nhìn khách quan rằng !
    Ba đình đã thua 1 cách thuyết phục mà !
    Uh, thua thuyết phục mà, có ai nói j` đâu mà cậu phải thuyết trình
    Tớ biết nó học lớp 10 vì trong lúc tớ đang căng mắt ngồi trong phòng thi thử thì lũ con gái lớp tớ xúm xít lại hỏi tuổi Ai đời trái đất tròn, nhà nó gần nhà 1 anh từng học BĐ mà tớ quen

ôi chao ôi, mới đi học về zô đây đã thấy các cô các chú chém gió về e số 10 roài. Khi muốn nhận xét 1 cách khách quan về người khác thì tốt nhất là nên gạt bỏ thành kiến hoặc thậm chí là cảm tình sang 1 bên. Số 10 qua con mắt của khán giả thì có phong cách chơi rất chất (chối cãi làm j` cho phí) dẫn bóng tốt (bê nguyên lời của người có chuyên môn đấy nhá ) Chả ai có thể phủ nhận đc là nó rất lợi hại. Nếu ko thì đội Đào đã ko phải chú ý "kèm cặp" nó. Nhớ cho là nó mới lớp 10, 10 đấy nhá, 2 năm thừa đủ để nó sửa đc khuyết điểm và thậm chí là bổ sung thêm nhiều ưu điểm khác. Tất cả chỉ là CÓ THỂ, thế có nghĩa là ai dám khẳng định là nó ko sửa đc khuyết điểm? Nhưng mà điều quan trọng là ai mà chả có khuyết điểm, miễn là ko phải khuyết điểm chết người là đc. Bản thân những người có thành kiến về nó cũng có những khuyết điểm riêng mà, sao lại lôi ra bới móc 1 thằng ku lớp 10 chỉ vì nó trót lỡ chiếm đc quá nhiều cảm tình của girl Đào thế. Hơn nữa nó cũng hiền lành, chưa có 1 hành động nào quá khích đối với Đào dù Đào mình thắng Ba ĐÌnh áp đảo. Qua cái câu mà toonie_9x thuật lại thì tớ thấy nó cũng hiền lành đáng mến đấy chứ. Trường Đào mình fải fair tí chứ Có 1 thôg tin nữa từ 1 anh tớ quen, từng học Ba Đình và từng thi đấu cho đội BĐ năm ngoái thì rổ trường BĐ cao hơn so với Đào và Sở nên cũng ảnh hưởng nhiều đến khả năng ném rổ. Tớ đc xem tổng cộng 3 trận Ba Đình đấu, khách quan tớ thấy khả năng ném rổ của nó cũng khá đấy, ko đến nỗi tầm thường như 1 số ng nhận xét đâu. Ko biết có phải ko nhưng t có cảm giác nó chơi hơi cá nhân.Dù sao thì tớ cũng công nhận là tớ có cảm tình đặc biệt với nó nhưng tớ cũng đã cố gắng nhận xét 1 cách khách quan nhất rồi. Tớ vẫn tin là nó xứng đáng làm đối thủ của Hùng Heat và ko có lí do j` để các đồng chí kế cận xem thường nó.

Mà thôi, topic ăn mừng chiến thắng đội nhà mà cứ số 10 số 10 mãi thì chả hay Dù sao, nếu xét trên mặt tập thể thì Đào vẫn là vô đối, thực sự bất khả chiến bại Thắng oanh liệt và thắng áp đảo I luv mah skoolllllllllllll
    Lần sửa cuối bởi Micyarak.A5, ngày 16-03-2009 lúc 11:31 PM.
    Be joyful in hope, patient in affliction, faithful in prayer...

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

uầy uầy vui thế vui thế thik thế thik thế

Trang 14 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 4101112131415161718 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này