Trang 32 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 222829303132333435 CuốiCuối
Kết quả 311 đến 320 của 346
    Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    b12 khoá 05-08
    Thanks
    2

Mặc định Re: [Premier League] Liverpool - You'll Never Walk Alone

Trích dẫn Gửi bởi SHINee Xem bài viết
    Thật buồn là dù mềnh là 1 Liverpudian được 3 năm rồi mà chỉ có mỗi cái móc chìa khóa logo Liv mua ở chợ cũ, Bác chuduckhai có đồ gì ngon ngon chuyển nhượng em cái (Đặc biệt là mấy cái huy hiệu, áo đấu, T-shirt, hoodies,...gì cũng nhận tuốt)
    anh cũng chỉ có mỗi cái vý Liverpool thôi .
    LIVERPOOL_FCB12 VÔ ĐỐI

"Bài hay thì thanks cho tớ"

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

chuduckhai:liverpool là đội giàu truyền thống nhất nước Anh???bùn ngủ thì đi ngủ đi ông anh,đừng ở đấy mà mơ giữa ban ngày nữa,năm nay manu sẽ vô địch tiếp để củng cố chắc chắn là đội bóng giàu truyền thống nhất,liverpool chỉ mới hồi sinh thui,xem cái cách mà manu vượt qua ars đi anh,very good
    "Khoảng cách xa nhất không phải là khoảng cách giữa sự sống và cái chết mà là khoảng cách khi anh đứng trước mặt em nhưng em không hề biết rằng: "ANH YÊU EM"

Đang ở
    NY
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi sick_rose Xem bài viết
    chuduckhai:liverpool là đội giàu truyền thống nhất nước Anh???bùn ngủ thì đi ngủ đi ông anh,đừng ở đấy mà mơ giữa ban ngày nữa,năm nay manu sẽ vô địch tiếp để củng cố chắc chắn là đội bóng giàu truyền thống nhất,liverpool chỉ mới hồi sinh thui,xem cái cách mà manu vượt qua ars đi anh,very good
    Chiến thắng đầu tiên chưa nói lên điều gì đâu anh ạ, vì vậy đừng vội đánh giá này nọ. Sở dĩ ManU thắng đậm như vậy 1 phần nhờ ban huấn luyện & các cầu thủ chơi hay, 1 phần vì Ars đang khủng hoảng nhân sự, 1 phần cũng có thể nói là lợi thế sân nhà. Dọc chiều dài lịch sử ngoại hạng Anh tính đến đầu tháng 5 năm năm nay người ta vẫn biết đến Liverpool như đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh. Cũng phải nói thêm 20 năm không 1 lần nâng cúp ở giải đấu quốc nội, đó cũng là điều làm cho bất cứ Liverpudian nào cũng phải chạnh lòng, tuy nhiên khoảng cách giữa con số 18 và 19 trên mặt lý thuyết rất nhỏ nhưng đối với Liverpool vượt qua là 1 nỗ lực đổ bằng mồ hôi nước mắt biết bao thế hệ cầu thủ suốt giai đoạn đó. Bản thân em nghĩ, biết đâu đấy cái mà Benitez, Hodgson, và những người tiền nhiệm khác đã không làm được thì Kenny King sẽ giúp Liverpool nắm lấy. Liverpool đang hồi sinh, đúng, nhưng hồi sinh là để tiến lên phía trước, thống trị BXH chứ không phải vị trí an toàn trong top 3 cho chiếc vé vào vòng bảng Champion League, đơn giản và dễ hiểu: "You'll never walk alone "!

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

em nói ko sai,những vòng đấu đầu tiên chưa nói lên được jk,nhưng xem qua lối chơi thì cũng phần nào xác định được những ưcv cho chức vô địch.manu,manc,liver đang chiếm chút ưu thế so vs các đội còn lại,chelsea chưa thể hiện được nhìu,ars vừa bổ sung tân binh nên còn chờ xem họ thể hiện ntn.con số 18 và 19 rất nhỏ nhưng đấy là trên phương diện toán học.còn đây là bóng đá,nhưng đây là bóng đá.liver là 1 đội bóng mạnh họ đang hồi sinh khá mạnh mẽ nhưng đối thủ của họ là manu dưới triều đại của sir alex ko dễ để vượt qua đâu
    "Khoảng cách xa nhất không phải là khoảng cách giữa sự sống và cái chết mà là khoảng cách khi anh đứng trước mặt em nhưng em không hề biết rằng: "ANH YÊU EM"

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    b12 khoá 05-08
    Thanks
    2

ko biết những người khác nghĩ gì nhưng với tớ thì Liverpool luôn là đội bóng giàu truyền thống nhất nước ANH
    LIVERPOOL_FCB12 VÔ ĐỐI

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

đối vs fan của mỗi đội bóng thì họ luôn hi vọng đội bóng của mình sẽ gặt hái nhiều thành công,cũng như anh vậy.nhưng ko phải điều jk mình muốn cũng đều được cả,những jk mình nghĩ đều là đúng.nếu ai mà cũng nghĩ như anh thì fan của mỗi đội đều nghĩ đội bóng ưa thích của họ là đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh thì cái thành quả đội bóng giàu truyền thống của manu đạt được ở thời điểm hiện tại chỉ để cho các fan của họ công nhận điều đó thôi ạ

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    b12 khoá 05-08
    Thanks
    2

đối vs fan của mỗi đội bóng thì họ luôn hi vọng đội bóng của mình sẽ gặt hái nhiều thành công,cũng như anh vậy.nhưng ko phải điều jk mình muốn cũng đều được cả,những jk mình nghĩ đều là đúng.nếu ai mà cũng nghĩ như anh thì fan của mỗi đội đều nghĩ đội bóng ưa thích của họ là đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh thì cái thành quả đội bóng giàu truyền thống của manu đạt được ở thời điểm hiện tại chỉ để cho các fan của họ công nhận điều đó thôi ạ
    thế cái thông tin MU là đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh của báo nào hay tổ chức nào công nhận thế? Anh cũng chưa được đọc cái tin đó
    Mu thành công nhất thì đúng nhưng Giàu thành tích với giàu truyền thống cũng khác nhau đó @@.
    Lần sửa cuối bởi chuduckhai, ngày 02-09-2011 lúc 11:50 AM.
    LIVERPOOL_FCB12 VÔ ĐỐI

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

thế anh cho em hỏi liverpool được công nhận là đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh là do đâu,anh phân biệt hộ em giàu thành tích vs giàu truyền thống vs ạ.kiến thức bóng đá của em đang còn non kém lắm

Đang ở
    NY
    Thanks
    11

thế anh cho em hỏi liverpool được công nhận là đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh là do đâu,anh phân biệt hộ em giàu thành tích vs giàu truyền thống vs ạ.kiến thức bóng đá của em đang còn non kém lắm
    Muốn được người khác công nhận mình giỏi, không phải nhất thời mà cần có thời gian. Nếu Mu tiếp tục chơi tốt, chẳng sớm thì muộn, họ cũng sẽ được công nhận thôi. Còn với Liverpool, tại sao lại được gọi là đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh, bởi đơn giản suốt 1 giai đoạn, Liv là đội bóng bất khả chiến bại trong giải đấu quốc nội, khái niệm ấy dần được hình thành trước hết là trên mặt báo chí, nó tồn tại suốt một thời gian dài tính được bằng đơn vị thập kỉ nên nghiễm nhiên được nhiều người chấp nhận và được nhận thức như một điều hoàn toàn đúng, Liv lúc đó chơi thứ bóng đá của nước Anh và vì người Anh chứ ko phải bóng đá thị trường như bây giờ, người ta nghe, xem, ủng hộ cái tên đó. Nếu để ý, anh sẽ thấy kể từ khi vô địch NHA 2010-2011 đến giờ, ít có tờ báo nào gọi ManU với cái tên riêng biệt :"Đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh" Hiện text ẩn<-- trừ một số ít báo mạng thích tung hê mà phần lớn do CĐV Man lập ra --> mà thường là "Đội bóng có số lần đoạt cúp NHA nhiều nhất" hay bét ra cũng là "Vượt qua Liverpool để trở thành đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh", rõ ràng cái danh hiệu đó được ít người công nhận và thực tế chẳng còn ai để tâm bây giờ, bởi lẽ cái ManU làm được chưa vuợt bậc như cái mà Liv làm được cách đây hơn 20 năm. Manucian nên nhớ, đằng sau họ, vẫn còn một Liverpool sẵn sàng xô đổ họ để trở lại vị trí số 1.

@sick_rose: Em từng tham gia nhiều diễn đàn về bóng đá, rõ ràng fan 2 CLB chẳng ưa nhiều nhau, thậm chí chuyện clone chửi bới như ngoài chợ xảy ra thường xuyên nhưng đây là topic của fan Liv, e tôn trọng ý kiến của anh nhưng em cũng nghĩ anh nên đừng tỏ thái độ như vậy. Chung sống hòa bình là lối đi tốt nhất cho cả 2 Club's fan

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

thái độ jk hả em???
    -----------------------------------------
    20 năm trở lại đây liv suy sụp.đấy là thời cơ để cho manu nắm lấy cơ hội lên nắm quyền.khi sir alex lên nắm quyền khoảng cách giữa 2 đội là khá xa,nhưng dưới bàn tay của sir cùng những nỗ lực ko biết mệt mỏi qua các thế hệ MU đã làm được nhiều hơn con số 10.ngta phải sống vs hiện tại mà ko nên cứ nhìn mãi về quá khứ.thực tế manu đang là đội bóng giàu truyền thống nhất nước anh
    Lần sửa cuối bởi sick_rose, ngày 02-09-2011 lúc 05:31 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Trang 32 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 222829303132333435 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này