Trang 33 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 2329303132333435 CuốiCuối
Kết quả 321 đến 330 của 346
    Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    b12 khoá 05-08
    Thanks
    2

Mặc định Re: [Premier League] Liverpool - You'll Never Walk Alone

Trích dẫn Gửi bởi sick_rose Xem bài viết
    thế anh cho em hỏi liverpool được công nhận là đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh là do đâu,anh phân biệt hộ em giàu thành tích vs giàu truyền thống vs ạ.kiến thức bóng đá của em đang còn non kém lắm

thái độ jk hả em???
    -----------------------------------------
    20 năm trở lại đây liv suy sụp.đấy là thời cơ để cho manu nắm lấy cơ hội lên nắm quyền.khi sir alex lên nắm quyền khoảng cách giữa 2 đội là khá xa,nhưng dưới bàn tay của sir cùng những nỗ lực ko biết mệt mỏi qua các thế hệ MU đã làm được nhiều hơn con số 10.ngta phải sống vs hiện tại mà ko nên cứ nhìn mãi về quá khứ.thực tế manu đang là đội bóng giàu truyền thống nhất nước anh
    Đấy cậu cũng ko biết sao cậu bảo Liverpool ko phải @@. Tốt nhất là ko nói linh tinh @@, cậu thích gọi MU là giàu truyền thống nhất hay vĩ đại gì gì đó thì sang topic của MU chém cũng được đâu có sao @@. Bên topic này thì Lvierpool vẫn là nhất ở mọi phương diện
    Lần sửa cuối bởi chuduckhai, ngày 02-09-2011 lúc 11:31 PM.
    LIVERPOOL_FCB12 VÔ ĐỐI

"Bài hay thì thanks cho tớ"

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

sax,bây giờ ai còn công nhận liv là đội bóng giàu truyền thống nhất nước anh hả anh,chẳng qua khi thời khắcv manu xô đổ thành tích 18 lần vô địch của liv làm nhiều người bất ngờ,đó là điều ko tưởng nên ngta chưa kịp thay đổi cách gọi từ liv thành manu thôi,nếu ko phải vì chiếc cúp thứ 19 chính thức đưa manu trở thành đội bóng giàu truyền thống nhất thì càng về cuối mùa giải năm ngoái báo chí ko tốn quá nhiều giấy,mọi con mắt ko đổ dồn về manu như vậy đâu
    "Khoảng cách xa nhất không phải là khoảng cách giữa sự sống và cái chết mà là khoảng cách khi anh đứng trước mặt em nhưng em không hề biết rằng: "ANH YÊU EM"

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

CLB nào cũng có truyền thống. Thế nào mới là giàu?
    Ai dám bảo Nottingham Forest và Aston Villa ko phải là những clb giàu truyền thống bậc nhất nước Anh?
    Tranh cãi vì một cái danh hão vớ vẩn - không ai công nhận

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Ngồi ôm cái truyền với thống đc cái j , nhìn về tương lai mà sống ,ôm cái quá khứ đc j , tự sướng ah , 19 vô địch , thì sao , 100 năm nữa , sẽ có đội hơn United đến chục cái thì cậu ngồi ôm ngày xưa United vô địch nc anh nhiều nhất và giàu truyền thống ngày nào ah , hão . tranh cướp 1 thứ ko có giá trị trong cái xã hội mới này , Cái xã hội 1 s có thể thay đổi tất cả này , chuyện của 1s trước đã là quá khư' thừa thời gian .
    Cậu Hoa hồng : chém vừa thôi , về nhà đi =.="

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

sax,lại là 2 bác này.xuất quỷ nhập thần quá đấy.thỉnh thoảng lại thấy đột kích vào thả bom,haiz
    red:bác cho em hỏi thời xã hội mới bây giờ 1s có thể làm được jk,xỏ đôi dép vào chân nhanh nhất cũng mất 2s,ko sống vs hiện tại mà sao cứ mơ mộng đến tương lai,bác bảo 100năm sau có đội bóng khác lên ngôi nhưng trường hợp ko có đội bóng khác vẫn có thể xảy ra mà
    Lần sửa cuối bởi sick_rose, ngày 03-09-2011 lúc 07:40 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    "Khoảng cách xa nhất không phải là khoảng cách giữa sự sống và cái chết mà là khoảng cách khi anh đứng trước mặt em nhưng em không hề biết rằng: "ANH YÊU EM"

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    b12 khoá 05-08
    Thanks
    2

sax,bây giờ ai còn công nhận liv là đội bóng giàu truyền thống nhất nước anh hả anh,chẳng qua khi thời khắcv manu xô đổ thành tích 18 lần vô địch của liv làm nhiều người bất ngờ,đó là điều ko tưởng nên ngta chưa kịp thay đổi cách gọi từ liv thành manu thôi,nếu ko phải vì chiếc cúp thứ 19 chính thức đưa manu trở thành đội bóng giàu truyền thống nhất thì càng về cuối mùa giải năm ngoái báo chí ko tốn quá nhiều giấy,mọi con mắt ko đổ dồn về manu như vậy đâu
    Hey zà cậu cứ nhìn như ở V- League nhé. Thể Công dù bây h ko còn tồn tại nhưng người ta luôn nghĩ đến đội bóng đó là đội bóng giàu truyền thống nhất VIệt Nam. Có những cái được công nhận trong quá khứ sẽ ko bao giờ bị lãng quên .
    LIVERPOOL_FCB12 VÔ ĐỐI

"Bài hay thì thanks cho tớ"

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

a ví von thế có quá ko,mà người ta công nhận thể công là đội bóng giàu truyền thống khi nào đấy ạ,mà cho dù có thì cũng chỉ dựa vào cái danh đội bóng quân đội mà được thôi
    chuduckhai:thôi xì tốp ở đây naz,mấy cái vđề này có mà tranh cãi cả ngày,cãi vì mấy cái danh hão chẳng để làm jk,tốt nhất nên xem đội bóng yêu thích của mỗi người thể hiện mình như thế nào trong mùa giải này
    Lần sửa cuối bởi sick_rose, ngày 03-09-2011 lúc 09:28 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

a ví von thế có quá ko,mà người ta công nhận thể công là đội bóng giàu truyền thống khi nào đấy ạ,mà cho dù có thì cũng chỉ dựa vào cái danh đội bóng quân đội mà được thôi
    chuduckhai:thôi xì tốp ở đây naz,mấy cái vđề này có mà tranh cãi cả ngày,cãi vì mấy cái danh hão chẳng để làm jk,tốt nhất nên xem đội bóng yêu thích của mỗi người thể hiện mình như thế nào trong mùa giải này
    Ko biết ai là đứa gây chuyện đầu tiên đâu , lãng xẹt , . Nếu c nói đc cái câu tốt nhất nên xem đội bóng yêu thích của mỗi người thể hiện mình như thế nào trong mùa giải này ngay từ đầu thì tốt . Truyền thống vẫn là truyền thống và ko thể phủ nhận. Nhưng nhìn về tương lai mà sống , đừng có cười bây giờ , vì biết đâu đến 1 ngày c bị cười lại ko biết đâu .
    =

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

red:đừng có nói cái giọng đấy,ra vẻ ta đây.t đã ko muốn nói thì thôi.hóng hớt quá đấy

Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Dạ vâng , e biết a giỏi ạ . E nào đâu dám nói j , . Diễn đàn chung , a muốn riêng tư thì về yahoo nhà a nhá a , đây quyền bình luận bình đẳng . Nếu a muốn riêng tư chỗ này thì treo hẳn lên : "chỗ của tôi và Fan liverpool tranh luận nhớ ". E lâu nay là ai lai kịt a kinh hoàng . Ờ mà ko biết ai ta đây tự sướng Man trước mặt Fan Liver đâu . E sống trên đời 20 năm cộng thêm 13 năm yêu Man cũng chả giỏi đc như a a ạ . Còn a thích đầu tiếp thì cứ việc , e thua a rồi , còm men cuối cùng về vụ này của e a ợ

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...

Trang 33 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 2329303132333435 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này