Bất ngờ xuất hiện, Yahoo!360 Plus tạo cho người dùng 1 cảm giác khá khác lạ. Thay vì khô cứng như như trước đây, 360 Plus đem lại cho giới blogger 1 trang chủ khá "xì tin".

Nhưng đó chưa phải là tất cả, cảm giác không an toàn mà trước đây các blogger lo sợ tiếp tục xuất hiện khi phải đăng nhập, đăng ký lại tên blog, tìm hiểu thêm tài khoản, cập nhật lại ava... Điều đáng sợ hơn cả là Yahoo!360 Plus chưa đề cập gì đến việc chuyển tài khoản và blog ở Plus thực sự... trắng trơn.

Trang chủ của Yahoo!360 Plus làm người dùng có cảm giác dành riêng cho giới teen

Trước tiên các bạn có thể tham khảo tại đây để hiểu thêm --> Yahoo!360 Plus

Chúng tôi đang tìm hiểu đầy đủ các chức năng trước khi giới thiệu đầy đủ tới các bạn.

Thư của Yahoo!360 Plus gửi thành viên

Chào mừng bạn đến với 360 plus!!!!
Các thư mục: Chung |
Quan trọng
Đăng ngày: 2008-04-23 15:57

Xin chào!!!!!!!
Tin tức "nóng hổi" đây... Yahoo! 360 plus đã sẵn sàng phục vụ, mời bạn vào xài thử đi nào! Chỉ cần đăng nhập bằng bất kì tài khoản yahoo nào mà bạn đã có là bạn đã có thể "dạo chơi" thoải mái trên thế giới thú vị của 360 plus rồi.

Mọi ý kiến đóng góp, thắc mắc, yêu cầu, v.v... hãy chia sẻ với nhóm mình bằng các comment tại đây nhé. Hoặc bạn cũng có thể viết mail (tiếng Việt hay tiếng Anh đều được) đến địa chỉ: vnteam_360plus@yahoo.com.vn. Từ hôm nay, nhóm mình sẽ "trực chiến" để lắng nghe và phục vụ các bạn đây!

Theo TinNhanhBlog