Đối thoại giữa kẻ xấu và hrockvn

31 Tin nhắn khách thăm

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
  1. Vâg 15-30'đáng kể gì so với 10 mấy 20 ngày chờ đợi hả anh ? thế thì em vẫn cứ up lên anh nhé !!!!
  2. Tùy từng trường em ạ. Trường nhanh hơn trường chậm hơn.
    Nhưng độ chênh lệch cũng chỉ từ 15-30' thôi. Ko lệch lắm đâu em
  3. Thế thì ... em có giúp anh được ko ? vì lỡ bên anh nó chậm hơn đúng ko anh
  4. Không em. Hệ thống bên anh có điểm đưa về riêng. Ko chung với hệ thống nào cả. Vì thế điểm phải do bên anh update chứ ko lấy từ đơn vị khác. Điểm được mã hóa và gửi về cho từng đơn vị làm dịch vụ từ bộ và trường mà.
  5. em có biết 1 trang web đáng tin cậy, em xem nó từng h từng h !!!! nếu anh bận em sẽ update giúp anh !
  6. Đấy là vì họ có vốn lớn, họ đầu tư quảng cáo, marketing cho dịch vụ của họ. Khi đó, mỗi tin nhắn thu dù ít nhưng nhiều tin nhắn cộng lại thì doanh thu sẽ cao. Của mình thì khác, làm cho nó thêm dịch vụ, chứ ko đầu tư kinh doanh nên số tin nhắn nhắn đến cũng ít thôi
  7. Vâng ! em cũng mong thế Em thấy nhiều trương trình nt SMS trên truyền hình lời chán ! em tính ra lời hàng chục thâm chí hàng trăm triệu qua chỉ 1 câu hỏi
  8. Anh ko quan trọng lời lỗ ở vụ này. Anh có nhiều mục đích khác nhau khi tiếp cận hệ thống SMS này. Hy vọng là áp dụng dc thôi. Chứ tính về lâu dài, nó là vô giá, lợi ko kể hết . Ke ke
  9. Anh ơi, em thấy đáp án các khối nó có đầy ở cách trang web ra, thậm chí còn rất nhanh nữa ? thế cái chương trình anh đề ra có lẽ là lỗ vốn rồi anh ạ !
  10. vì số lượng mem hỏi rất ít, để phong trào sôi động thì nên hỏi tập trung một người ! Nhiều người được phỏng vấn sẽ loạn hết cả lên anh ạ !
    với lại, số lượng người được phỏng vấn cũng ít, vì nhiều người ít online, nhiều người khác ko đồng ý phỏng vấn.
    Đóng lại để có cơ hội được phỏng vấn lần 2, em nghĩ như thế là hợp lí nên em làm !
    Theo anh thì nên thế nào ạ ?
  11. Anh ơi !!! ANh xem xét thế nào chứ ... em thấy anh giao việc cho vitaminb12 rồi nhưng thấy nó còn ít OL hơn cả anh.
    Thay vào đó kéo theo bao nhiêu người bị thụ động !!!!!
    Cái gì cũng chờ đợi nó OL mới giải quyết ... em nghĩ anh giao thêm việc cho thằng Candy đi !!! nó thụ động khi phải chờ đợi lắm !!!!
  12. report là gì ạ ???
    híc híc !!!!!!!!! Vâg ... thế nào cũng được ạ !!!!
  13. Các bài viết vi phạm em cứ report lên forum. Sẽ có người xử lý thôi ^^
  14. Anh ơi !!! buổi off có lẽ ko xong rồi !!!
    Spam quá nhiều ... em kêu Smod và Admin thì ko 1 ai giúp đỡ ...
    Tất cả mọi việc chỉ mình em làm ... em sợ ko xủê ...
    và bây h em cần lời động viên đâu ... em cần có người giúp đỡ cơ
    1. Đưa cái bản kế hoạch lên đầu đẻ mọi người có thể đăng kí nhiều hơn
    2. 1 bác Smod hoặc Admin nào đó OL thườnh xuyên để xóa cái bài spam ... vì em cần tính lượng người đi
  15. http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=7503
    Bác cho giùm em cái top này lên đầu được ko ạ !!!
Đang xem Tin nhắn khách từ 16 đến 30 của 31
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối