Đối thoại giữa kẻ xấu và vitaminb12

173 Tin nhắn khách thăm

Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối
  1. Ko vi phạm nội quy, cũng chả ai liên tưởng gì
    Nhưng mà lấy AV-actress ra làm avatar thì cũng ko nên, thế thôi .
  2. Haizz, chẳng hiểu chúng nó nghĩ ngợi gì nữa ? Ava đấy có phải đồi trụy hay kinh dị đâu Tại chúng nó cứ liên tưởng đấy chứ .
  3. Đổi ava đi, để memb nó nói vậy cũng chẳng hay ho gì đâu!
  4. Các bạn trẻ bây h vãi hết cả linh hồn luôn. Haizz thôi thì để các bạn ấy luyện trình đá xoáy
  5. Chắc cái gì nữa ? Ở trên #1 có viết rõ ràng là trích dẫn từ đó ra mà lại còn Với cả mục đích của trò chơi là số người truy cập nhiều hơn cơ mà. chúng nó hứng thú chơi là được rồi. Dù dự án ko được triển khai nhưng tiền vẫn được vay với tư cách cá nhân cơ mà. Trên ko làm được thì để tôi làm .
  6. Okie thôi, thích thì chiều. Ông cứ lên lịch đi điện thoại cho tôi cái là có mặt
  7. Ai mà biết. Tưởng ông biết thì đề cử thế. Chứ bây h ông còn bó tay thì ai dám làm Lão Hảo và Pisces thì xịt ngòi rồi còn đâu
  8. Ko biết về mấy cái đấy chọc ngoáy tổ hỏng, ích gì
    mà còn ko biết phải chọc vào đâu
  9. Ai biết ông có am hiểu hay ko ? Tôi còn chẳng biết nó đang nói về cái quái gì cơ
  10. Ớ ... mấy hôm nay có phạt đâu mấy đâu con Heo mới phạt lấy thành tích chứ
  11. Đề nghị ngài sờ tom Bùi nương tay với mem vi phạm nhé. Cứ phạt kiểu lấy thành tích đấy thì lấy đâu ra người tham gia 4r nữa
  12. Hí hí. Vậy là được rồi, để tự xoá mấy bài spam .
  13. có vấn đề gì đâu đơn giản là ko phải ai cũng biết up - leech link - dùng thẻ img , blah blah
    anyway, 4r hoạt động bt
  14. post ảnh lên diễn đàn có vấn đề rồi, ông kiểm tra lại xem kìa !
  15. là sử nhà Nguyên chứ ko phải nhà Nguyễn
Đang xem Tin nhắn khách từ 16 đến 30 của 173
Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối