Đối thoại giữa zX.TT.Xz và Leovsmoon

76 Tin nhắn khách thăm

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối
  1. Ớ ơ.... thế là từ sáng tới h cậu chưa ăn sáng... đi mua đồ về ăn trưa sao....
  2. Oaaaaaaaaa..... sáng sớm nay sao mà lạnh thế... nằm mãi trong chăn không muốn dậy... chợt nhớ đến cậu ....
  3. Thế thôi hôm sau nói chuyện tiếp... tớ đi xem phim... đây... chúc cậu ngủ ngon...
  4. Ối vời nó lớp 8 rồi kìa à... hixxxxx... chả bù cho con em tớ..... nó xoáy tớ cả ngày... ghét quá... nhưng toàn phải nhường nó... ức chế vô cùng...
  5. lớp 8, ngoan ko có trong khái niệm của 1 ng` chị đối vs đứa em cậu ợ, hiz nhà nào mà chẳng chiến nhau tới bời
  6. Không... tớ nghe bảo anh ấy trong đội bóng mà... ủa mà em cậu bao nhiêu tuổi oài... nó có ngoan không...
  7. Cậu sang trg` tớ ak`. mà anh chuyên I là anh nào nhở, tớ ko bít anh nào chiên I trong đội cả.Đội trườn tớ chỉ có lớp F thui mà
  8. Ối vời ơi... tớ siêu lắm chứ... nhưng mà lúc tớ không cởi thì lại mới là lúc ăn quả bóng vào giữa trán... cái anh chuyên tin trong đội bóng rổ trường cậu ấy... cho tớ ăn ngay một quả...hixxx...
  9. Oài cậu vui tính thế, vừa tập vừa cởi áo làm xiếc à, ko sợ bọn nó cho quả bóng vô mặt à.Tớ toàn lợi dụng luk ng` khác koo để ý cho họ ăn nguyên 1 quả bóng thui
  10. Hôm nay buồn cười mấy thằng nhìn tớ thay áo... cứ lúc một tớ lại cỏi một cái... đang đấu bóng rổ... thế là thằng nào thằng nấy tròn mắt ra mà nhìn....heeeee... vừa đấu vừa thay áo....
  11. Tranh kẹo cảu con bé 3 tuổi á..... zeeeeeeee.... thế có thắng không... tranh được không...her her....
  12. buồn cười thế, hôm nào tớ đi hok cũng mặc 2 cái áo đồng phục thui ak, lạnh co.Nhưng ngại đi kiếm áo mặc nên cho qua luôn.
  13. Hôm nay... tớ nick một phát 5 cái áo ấm ra sân bóng rổ... cuối cùng đi về phải ôm 4 cái áo rét mặc mỗi cái áo cộc..... siêu chưa.... heeeeeeee
  14. Mưa á, tớ chả thấy tê, tớ mới xuống nhà đi tranh kẹo của kon pe 3 tủi, há há, vui ghê, con em tớ xin nó ko cho.
  15. ực.... thế sao cậu hok pm tớ sớm....haizzzzzzzzzzzz
    ... h tiền của tớ bằng tiền cua cậu rồi....ôi mưa xuống rồi...
Đang xem Tin nhắn khách từ 31 đến 45 của 76
Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối