Đối thoại giữa vitaminb12 và Pisces

104 Tin nhắn khách thăm

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 CuốiCuối
  1. Tại hạ chả có tài cán gì, ngay cả mấy thứ cơ bản của bậc nam nhân như tửu sắc cũng không có lòng hứng thú, thật hổ thẹn thay
  2. ế, sai chính tả thôi mà, bác làm gì mà văn chương "phun" ra ghê thế. Bác mới uống bia à
  3. Đám hậu bối mới ra giang hồ, tuổi trẻ hiểu biết nông cạn, hay hành sự lỗ mãng, tại hạ chả quản được. Cứ để đám hậu sinh này va vấp, đụng chạm nhiều rồi từ từ ngộ ra chân lý. Còn với những phế vật không thể nhờ giang hồ thức tỉnh nổi thì có dùng mấy lời sáo rỗng của tại hạ cũng vô ích mà thôi, vậy thì sao phải nhọc công phí lời .
  4. Mà sao dạo này bọn "con nít" viết sai chính tả tùm lum hết cả... Nhìn xấu mặt quá... Bác "chỉnh" một cái xem nào...
  5. Bác Pis... Nghe chút, cho cảm nhận cái... Đang lãng mạn tí
    La Ou Je T'emmènerai
  6. dạ đâu, em có thấy nữa đâu... để nó spam mà em tức không chịu nổi. Bài hát hay là thế
  7. Đồng chí vẫn còn khả năng give infraction đấy chứ nhỉ
  8. tối em chấm nốt rồi gửi cho bác. Quên mất...
  9. dạ, đang vừa chấm vừa ngâm cứu. Sáng mai em sẽ gửi kết quả.
  10. Tiến hành chấm điểm chưa đồng chí?
  11. F5 lại đi, nãy quên để chế độ resize ảnh nên nó nhỏ tí thế .
  12. nhỏ xíu vậy sao nhìn được hả bác
  13. http://i130.photobucket.com/albums/p.../thesun252.jpg
    Link theme của thesun252 tớ chụp đc ngay sau khi hết ngày đây, đồng chí xem rồi chấm điểm đi =).
  14. Đâu cần phải chụp từ đầu đến cuối!
    Chỉ cần chụp làm sao mà trong ảnh đó có thể hiện được hết các thành phần tùy chỉnh theme là được rồi =).
  15. em cũng đang chụp. Mà làm sao chụp được từ đầu đến cuối hử bác. Thôi, để mình bác chụp vầy. Thằng cu Thesun thay đổi mấy lần rồi
Đang xem Tin nhắn khách từ 46 đến 60 của 104
Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 CuốiCuối