Đối thoại giữa vitaminb12 và Pisces

104 Tin nhắn khách thăm

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 234567 CuốiCuối
  1. Ồi, chả quan tâm! Tớ chỉ thích mấy đứa bé bé ấy, nó dễ thương, dễ bảo. Chứ cái thể loại dở dở ương ương tự ái to như cái xe bò thì chịu, ko ưa nổi. Suy nghĩ nông cạn, thích gây sự để bảo vệ cái tự cho là "phong cách sống", lúc nào cũng cho là mình đúng,...
    Chậc, mệt lắm
  2. tại em thấy nghi nghi.
    Từ nay thì cạch. Đụng đến các "bé" đúng là nhọc nhật.
    Xin lỗi vì "lây" cái "số bị ghét" cho cả bác
  3. Ai bảo cậu ăn nói ko giữ mồn giữ miệng, mà cậu làm tớ cũng bị vạ lây rồi đấy
    Cãi nhau với con nít, nhất là con gái, mệt lắm
  4. bác ơi, khổ thân em quá, em có số bị trẻ con nó ghét
  5. "Lắm tiền lắm của", con cháu của dân buôn lậu ấy mà .
  6. bác pis ê, loại COCC là con ông cháu cha, còn cái loại LTLC là cái chi ấy nhờ
  7. bác thông cảm. Tông "màu đen lôi cuốn" em cũng chả thích đâu, mỗi tội là màu này dễ xài...
  8. Lại cũng chơi tông "màu đen lôi cuốn" àh
  9. bác ơi, bác qua nhà em cho phát ý kiến về bác BG mới với...
  10. Ai quảng cáo chi! Hôm qua tự dưng lại có hứng đọc mấy truyện thể loại Mysterious, Horror... đúng lúc đang đọc về cái Spiral thì lại nhìn thấy cái ảnh nền của cậu --> Ám ảnh .
  11. bác làm quảng cáo cho one manga hử. Em biết trang này rồi, đọc trên đấy suốt. Có cái truyện của bác là em chưa biết
  12. Àh, tớ nói về cái ảnh nền của cậu, lại là một dạng hình xoáy. Nếu cậu có hứng thú với những thứ dạng xoắn ốc thì nên đọc cái truyện Uzumaki kia , truyện này có ra vài tập ở VN thì phải, hình như tên là "Vòng xoắn ốc" gì đó .

Trang đọc online tớ đưa cho cậu là tiếng Anh nên giới thiệu bằng vài dòng tiếng Anh cho nó hợp .
  13. bác ơi, truyện nầy em chưa đọc bao chừ cả. Mà bác đừng có phun tiếng Anh ra chứ... Nhọc quá...
  14. Oh! This Background Image... the spiral again.
    If you're interested in something spiral, should read this manga: Uzumaki
  15. rồi, rồi,... Em hiểu rồi. Chung quy lại là ... hết đòi hỏi hửm...
Đang xem Tin nhắn khách từ 76 đến 90 của 104
Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 234567 CuốiCuối