Đối thoại giữa vitaminb12 và thuphuong_no1

16 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. thì cứ nói cả ra cho nó nhiều ạ càng nhiều càng gần gũi ạ
  2. 4r có tận ~13k thành viên trong khi club có được đến 30 thành viên thôi Club nó mới gần gũi
  3. ô thế thank cô em bằng cách chém cô em 1 phát à ông anh
    à mà cùng 4rum nữa
  4. thanks cô em cùng club nhiều
  5. happy birthday chúc anh sinh nhật vui vẻ
  6. nói chung là đường nào cũng nhiều ngõ chứ ko phải mình đường Xã đàn
  7. e cũng ko biết nhưng mà hình như đường Xã đàn nhiều ngõ ạ
  8. cái quán bia đấy thì anh biết. Có phải ở gần đấy có một cái auto xe hơi đúng ko Anh ko uống bia nhưng hay lượn qua đấy ngắm xe
  9. thank anh. e chưa có giấy báo. e chỉ biết chỗ e ở có cái bảng Ngõ...Xã đàn Hiện text ẩn<-- chả nhớ ngõ mấy --> , ra đầu ngõ là cái quán bia to đùng, người đông như quân mông, sang bên kia đường có cái ngõ thông ra cái chợ người cũng nhung nhúc
  10. Chúc mừng tân sinh viên nhé Nhận được giấy báo chưa em
    Có lẽ ko phải là cái chợ em định nói đến đâu Với lại tên đường là thế chứ nhà anh cũng đâu có trong chợ Anh ở chỗ đầu đường Xã đàn hướng gần hầm ĐCV này nè ở chỗ có mấy cái đình Kim liên với Trung tự ý
  11. vầng, e học công đoàn. chợ à? chỗ e ở cũng có 1 cái chợ nhưng hình như chỉ có buổi sáng, chả biết là chợ j
  12. Xã Đàn hả em nhà anh ở Ngõ chợ Khâm thiên nè Mà em đỗ trường nào thía
  13. phù.... ko có chi ^^
    chúc a năm mới vui vẻ^^
  14. ừm, anh xin lỗi vì cũng nói hơi nặng Dù sao... đúng là anh cũng có vẻ là một nguời cứng nhắc thật. Xin lỗi em
  15. làm chi mà a đả đảo kinh zứa, ăn may ở đây là may mắn mà hichic
    chẳng phải lúc thời gian tính bằng giây thì Công Vinh đánh đầu thủng lưới đội bạn, đó ko phải là may mắn à. mà có làm chi đâu mà a bảo ko có tinh thần dân tộc, có nói xấu hay đụng chạm chi đến đội tuyển VN đâu.
    đó cũng chỉ là câu nói vui thôi mà.
    Quả là con người cứng nhắc
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 16
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối