Đối thoại giữa minh_hg và kẻ xấu

20 Tin nhắn khách thăm

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
  1. Mỗi tuần em nên lập hẳn một top riêng đừng post chung dễ loạn lắm em ạ. kết quả cuối tuần để trong topic đó luôn. Sau đó lập top khác.
  2. chết dở em viết thiếu đề, đáng ra là số có 6 chữ số khác nhau. Thôi được rồi để tuần sau em đính chính
  3. Anh nghĩ chú nên tính lại câu 2 đi. Anh tính rồi 28125 mà ko biết sai chỗ nào ? Dùng chỉnh hợp chắc chắn khi đổi một số thành số khác, nhưng mỗi số chỉ được có mặt có một lần mà thôi
    Có bao nhiêu số có 6 chữ số thỏa mãn điều kiện 2 chữ số cạnh nhau không thể cùng chẵn hoặc cùng lẻ
    Đây là câu hỏi.
    cho số có 6 chữ số có dạng abcdef
    TH1 a là số chẵn nên
    a : 4 cách chọn ( từ 2 4 6 8 )
    b : 5 cách chọn ( từ 1 3 5 7 9 )
    c : 5 cách chọn ( 0 2 4 6 8 )
    d : 5 cách chọn ( 1 3 5 7 9 )
    e : 5 cách chọn ( 0 2 4 6 8 )
    f : 5 cách chọn ( 1 3 5 7 9 )
    => có 12500 cách chọn
    TH2 à là số lẻ nên
    a....

...
    => có 15625 cách chọn

Tổng = 28125 ???? Anh chẳng thấy anh sai chỗ nào cả ? chú chỉ giúp anh được ko
  4. Trích dẫn Gửi bởi minh_hg Xem bài viết
    Hờ em đang định hỏi bác sao viết báo cáo rồi mà lâu quá chưa thấy trả lời chi cả.
    Mà mod thì hơn add mod những cái chi các bác nhỉ
    Một Mod thì có hai quyền : NHẮC NHỞ - CƯỠNG CHẾ. AppMod là Mod thử việc chỉ có quyền NHẮC NHỞ = cách xóa bài viết, move bài viết đúng nơi. Mod theo đúng nghĩa được cấp thêm quyền cưỡng chế member ( Phạt thẻ - phạt thẻ để auto ban )
  5. Anh thấy em hoàn toàn có khả năng làm Mod box Góc học tập. Vì anh đã được nghe về trình độ của em. Chỉ cần bổ xung thêm một vài kĩ năng sử dụng chức năng của diễn đàn nữa là ôkê.
    Còn cái phần SP nữa, em đừng quá quan trọng cái đó, vì đó chỉ là cái đánh giá tương đối thôi. Em nên tham khảo http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=3343 một chút trước khi tham gia vào BQT.
    Chúc em thành công
Đang xem Tin nhắn khách từ 16 đến 20 của 20
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12