Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 49
    Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Mặc định Re: Không tìm thấy B12

Nhưng đừng nói chỉ bằng chữ với một vấn đề nhạy cảm và liên quan đến danh dự của người khác như thế.
    Sao không nhắn tin cá nhân lại phải đi lục topic này lên?
    Sao không tìm một cách khác.
    Khi bạn đã public ra như thế này thì bạn bắt buộc phải khiến người ta tin. Chứ đừng dùng chữ.
    Nó cũng giống như mấy tờ báo lá cải đang đầy trên mạng kia kìa.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Mr.*[Be]*Kut0* Super Moderator shevchenbe90's Avatar
    Đang ở
    B12
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trungsieunhan Xem bài viết
    Tôi thực sư coi việc này là nghiêm túc! Và thẳng thắn muốn bạn Bình Be rút kinh nghiệm! chứ không hề có ý gì vì trên cương vì 1 người bạn( tôi và Bình học chung với nhau 3 năm khá thân thiết ở lớp thầy Bình dạy Toán) tôi mới thẳng thắn như vậy!
    Ôi thôi bạn Trung,"tớ" học với thầy Bình có 3 tháng thôi
    Còn nữa,chắc chắn nếu đọc kĩ những kì tôi viết ở trên chắc bạn Trung không viết tiếp những dòng này.
    Càng nói càng hớ và càng lộ rõ cái bản chất của mình ra thôi.Và bạn Trung thì lấy cương vị gì để nói là "một người bạn" với tôi nhỉ,xin lỗi bạn đừng đề cao mình lên quá như thế.
    Không lạ gì bởi vì đụng mặt nhau,gặp suốt thôi chứ nói thật tôi không chơi với bạn,bạn Trung ạ.Bạn đạo đức giả quá
    Oh,my PC ***Intel Xeon X3210@3.6Ghz vs Ultima-90I/P5Q-E/PSU-CM real 650w/HIS HD4850 IceQ4 Crossfire/
    Ram Crucial Ballistix Tracer 6Gb PC8500 O.C/LCD Dell SE 198"/1140gb xXx/All in Case CM 690...***
    Speaker: Harman Kardon Sound Stick II
    My hands: Gamepad DualShock PS 2 - Best for Game
    Tham gia CLB Football D2T Hà Nội ngay hôm nay
    Trích dẫn Gửi bởi Pisces Xem bài viết
    Shevchenbe ư? Cậu ấy là số 1

Đại đệ tử Core Member giamdocb12's Avatar
    Đang ở
    National economics university
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trungsieunhan Xem bài viết
    Tôi thực sư coi việc này là nghiêm túc! Và thẳng thắn muốn bạn Bình Be rút kinh nghiệm! chứ không hề có ý gì vì trên cương vì 1 người bạn( tôi và Bình học chung với nhau 3 năm khá thân thiết ở lớp thầy Bình dạy Toán) tôi mới thẳng thắn như vậy!
    nếu thực sự bạn coi vấn đề này là nghiêm túc, thì cho hỏi là bạn có gì để khẳng định chắc chắn việc này ko. những việc như thế này ko thể nói theo kiểu" trời biết, đất biết, mình mình biết " đc. nói như kiểu của bạn thì ai mà chả nói đc, ờ thì cứ bảo là " thằng Bình này nó bán đấy", có người hỏi là " thế nó bán cho ai??" cậu lại bảo là " ờ thì có nhiều người làm chứng lắm". hay thật đó, đúng là cách nói của 1 người có trình độ đại học cơ đấy. ôi tôi phục bạn quá
    Sống không giận không hờn không oán trách!
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai!
    Sống vươn lên theo nhịp ánh ban mai!
    Sống chan hòa với những người chung sống!
    Sống là động nhưng lòng luôn bất động!
    Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương!
    Sống yên vui danh lợi mãi coi thường!
    Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến!

Đệ tử sunajirako's Avatar
    Đang ở
    Nơi Thấp Kém
    Thanks
    0

Tớ đồng ý với bạn Bình là bạn TSN đạo đức giả. Làm gì có đứa bạn nào lại đem chuyện xấu của bạn mình ra tung lên diễn đàn thế này. Chấp nhận, chấp nhận quan điểm này.
    Bạn Bình à, bạn cũng quá lời quá. Bạn nói bạn biết TSN từ hồi cấp 1, không coi nhau là bạn bè cũng được nhưng quen nhau dài như vậy, chỉ 1 chút hống hách "đạo đức giả" của bạn TSN mà bạn phủ nhận mối quen biết mười mấy năm sao? Ồ! hay quá.
    [CENTER][IMG]http://i532.photobucket.com/albums/ee330/nangnhietdoi/thhello95-messagephoto287241231.gif[/IMG]
    [COLOR="Navy"][SIZE="4"]Đa tình tự cổ nan di hận.Dĩ hận miên miên vô tuyệt kỳ. [/SIZE][/COLOR][/CENTER]

trungsieunhan
    Khách

Không biết vì lý do gì mà bài viết đầy tâm huyết của tôi bi xóa! nhưng tôi nghĩ các bạn thật sự không tôn trọng tôi

Đệ tử sunajirako's Avatar
    Đang ở
    Nơi Thấp Kém
    Thanks
    0

Tôi cũng thấy những bài viết của chúng tôi ko hề mang tính chất spam, Tôi cảm thấy đây là hành động bao che lấp liếm cho nhau. Thật đáng thất vọng. nếu mod đọc xong bài viết của tôi thì cũng xoá luôn đi, ví đây là box của lớp B12 mà. mạn phép, mạn phép.
    [CENTER][IMG]http://i532.photobucket.com/albums/ee330/nangnhietdoi/thhello95-messagephoto287241231.gif[/IMG]
    [COLOR="Navy"][SIZE="4"]Đa tình tự cổ nan di hận.Dĩ hận miên miên vô tuyệt kỳ. [/SIZE][/COLOR][/CENTER]

Mr.*[Be]*Kut0* Super Moderator shevchenbe90's Avatar
    Đang ở
    B12
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi sunajirako Xem bài viết
    Tớ đồng ý với bạn Bình là bạn TSN đạo đức giả. Làm gì có đứa bạn nào lại đem chuyện xấu của bạn mình ra tung lên diễn đàn thế này. Chấp nhận, chấp nhận quan điểm này.
    Bạn Bình à, bạn cũng quá lời quá. Bạn nói bạn biết TSN từ hồi cấp 1, không coi nhau là bạn bè cũng được nhưng quen nhau dài như vậy, chỉ 1 chút hống hách "đạo đức giả" của bạn TSN mà bạn phủ nhận mối quen biết mười mấy năm sao? Ồ! hay quá.
    Bạn không hiểu thế nào là "bạn" thì đừng có nói như vậy chứ.
    Nói cho đúng thì tôi với Trung học trung lớp thầy Bình 3 tháng,và ngồi cũng xa lắc lơ chả bao giờ nói chuyện.
    Còn cái ý nói quen biết 12 năm của bạn tôi xác nhận được thế này "lần đầu nhìn thấy nhau là lúc tôi học lớp 1,và lần cuối thấy nhau là lúc thi tốt nghiệp" vậy bạn nói tôi phủ nhận cái gì nhỉ.
    Tôi chỉ biết 1 điều,chưa từng chơi với nhau,rất rất ít nói chuyện và chỉ gọi là biết qua cái nhìn chứ không "quen",vâng,chẳng có cơ sở nào để nảy sinh "tình bạn" cả.
    Oh,my PC ***Intel Xeon X3210@3.6Ghz vs Ultima-90I/P5Q-E/PSU-CM real 650w/HIS HD4850 IceQ4 Crossfire/
    Ram Crucial Ballistix Tracer 6Gb PC8500 O.C/LCD Dell SE 198"/1140gb xXx/All in Case CM 690...***
    Speaker: Harman Kardon Sound Stick II
    My hands: Gamepad DualShock PS 2 - Best for Game
    Tham gia CLB Football D2T Hà Nội ngay hôm nay
    Trích dẫn Gửi bởi Pisces Xem bài viết
    Shevchenbe ư? Cậu ấy là số 1

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Mặc định Re: Topic của Trungsieunhan

Hôm nay khá là điên với con server ở cty. Cái forum này cũng lắm thứ mà điên.
    Hẹn cho trungsieunhan 24h đêm nay post lên đây cho tôi cái gì đó để tôi biết đích xác shevchenbe90 có việc làm như thế hay không. Lúc đó, mọi buộc tội của bạn với shevchenbe90 mới có hiệu lực.
    Còn không? Tôi sẽ không bỏ qua như cái topic xin lỗi FanClub của bạn nữa.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Căn cứ theo Bộ luật Dân sự nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam, được quốc hội thông qua ngày 14.6.2005
    Trích dẫn Gửi bởi Bộ Luật Dân sự
    Điều 37. Quyền được bảo vệ danh dự, nhân phẩm, uy tín

Danh dự, nhân phẩm, uy tín của cá nhân được tôn trọng và được pháp luật bảo vệ.
    và nếu những lời nói trên của bạn Trung là sai sự thật, bịa đặt nhằm xâm phạm đến danh dự của người khác, thì bạn có nghĩa vụ phải bồi thường thiệt hại cho người đó theo khoản 3, điều 307:
    Trích dẫn Gửi bởi Bộ Luật Dân sự
    Điều 307. Trách nhiệm bồi thường thiệt hại

1. Trách nhiệm bồi thường thiệt hại bao gồm trách nhiệm bồi thường thiệt hại về vật chất, trách nhiệm bồi thường bù đắp tổn thất về tinh thần.

2. Trách nhiệm bồi thường thiệt hại về vật chất là trách nhiệm bù đắp tổn thất vật chất thực tế, tính được thành tiền do bên vi phạm gây ra, bao gồm tổn thất về tài sản, chi phí hợp lý để ngăn chặn, hạn chế, khắc phục thiệt hại, thu nhập thực tế bị mất hoặc bị giảm sút.

3. Người gây thiệt hại về tinh thần cho người khác do xâm phạm đến tính mạng, sức khoẻ, danh dự, nhân phẩm, uy tín của người đó thì ngoài việc chấm dứt hành vi vi phạm, xin lỗi, cải chính công khai còn phải bồi thường một khoản tiền để bù đắp tổn thất về tinh thần cho người bị thiệt hại.
    Như tôi đã nói lúc trước, tôi nói hoàn toàn nghiêm túc. Nếu bạn thường xuyên theo dõi truyền hình, có lẽ bạn đã biết đến gần đây đã có 2 người bị kiện vì hành vi bôi nhọ cá nhân, tập thể khác trên các diễn đàn rồi.
    Và như nội quy diễn đàn đã quy định, các bài viết của các thành viên phải hoàn toàn tuân thủ luật pháp Việt Nam hiện hành. Hành vi vi phạm nội quy này được xét vào "vi phạm nghiêm trọng nội quy diễn đàn".

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Văn Minh
    Thanks
    0

Thôi anh em tranh cãi nhiều quá. Cùng học một trường hồi còn tè dầm mà giờ đấu khẩu dữ thế. Q bỏ đi, Đừng khiến nhiều người tham gia vụ này. Tao có duyên hoc với thằng Bình này 3 cấp tuy không cùng lớp. Nó cận nặng, học giỏi, ngoan thì không chắc.. nhưng chính xác là nó nói rất nhiều từ bé rồi. Thằng Trung cũng chả tay vừa... xinh gái một cách đáng sợ. Cuộc cãi lộn này chắc chắn không thể có bên nào Win

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này