Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 41
    Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Gầm cầu
    Thanks
    0

Mặc định Re: em xin đề xuất lập box hip hop cho member

Xem ra cũng đông người ủng hộ nhỉ. Thế thì các mod phải nhanh giải quyết nhu cầu của anh em thôi
    Atdepzai chém gió:
    Hệ phái: chém gió (tay không)
    Lv: 99.9%
    Hp: 3000
    Mana: 100 bình (full)
    Trí tuệ (IQ): iso 9001
    Di chuyển: 60% (ko ngựa)
    Lực chém: 159
    Linh hoạt: 400
    Đance: 938 + POW

Hộ pháp tự Moderator Braveheart7472's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    1

Em thì dồng ý thôi nhưng mà...cái cậu cendi này chắc sẽ xin luôn làm mod ở đây cho mà coi
    Quý vị muốn gia nhập Hội Vật Lý xin mời click vào đây

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    In the middle of somewhere
    Thanks
    0

ủng hộ 2 tay 3 chân
    ai vào topic Rap của mình ủng hộ cái, nghèo nàn wá

“Chúa Jesus cần 3 ngày để phục sinh. Môn đồ của ông là Kaka thì cần 43 ngày”

Xuất sư hạ sơn Vice Administrator letienquana12's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Giờ thì anh thấy cũng nhiều người ủng hộ, nhưng vấn đề ở đây là sau khi lập ra thì ai sẽ là người gây dựng và duy trì cho nó. Vì theo những gì anh thấy được thì chỉ có mỗi Topic graffiti là còn có vài người vào trao đổi với nhau, còn về breakdance,rap... thì ko có ai đóng góp gì cả.
    Mỗi khi tạo một box mới thì members là lực lượng quan trọng nhất giúp nó tồn tại và phát triển chứ ko phải là Mod hay Admin. Khi lập ra box mới thì nó sẽ là 1 box trống và không có gì cả, các bài viết sẽ do các thành viên tự đóng góp vào.
    Giờ xem ý kiến của các thành viên BQT như thế nào.
    My profile: http://profiles.yahoo.com/anhchangvuitinh730
    My face book: http://www.facebook.com/filip.le
    chú ý không sờ pam nhé

Vì lý do kỹ thuật nên tớ tạm thời không thể truy cập vào 4rum trong thời gian tới. Mong mọi người thông cảm.

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi letienquana12 Xem bài viết
    Giờ thì anh thấy cũng nhiều người ủng hộ, nhưng vấn đề ở đây là sau khi lập ra thì ai sẽ là người gây dựng và duy trì cho nó. Vì theo những gì anh thấy được thì chỉ có mỗi Topic graffiti là còn có vài người vào trao đổi với nhau, còn về breakdance,rap... thì ko có ai đóng góp gì cả.
    Mỗi khi tạo một box mới thì members là lực lượng quan trọng nhất giúp nó tồn tại và phát triển chứ ko phải là Mod hay Admin. Khi lập ra box mới thì nó sẽ là 1 box trống và không có gì cả, các bài viết sẽ do các thành viên tự đóng góp vào.
    có bọn em đây anh(chí ít em cũng từng tập hiphop...đc 1 năm,cũng có chút hiểu biết mà )với lại rum mình nhiều nhân tài lắm,anh cứ yên tâm mà lập pic đy
    11-11
    11-03

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Đồng bằng sông 9 rồng.
    Thanks
    0

.... đúng rồi... BQT mau quyết định dùm đi... tất cả những ai ủng hộ sẽ là người gây dựng...
    Đối với em

Mãi Mãi

Im Lặng

Vi phạm Nội Quy Banned
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi letienquana12 Xem bài viết
    em thấy anh nói sao ý. Người đam mê Graffiti thì khá đông rùi.
    Còn RAp thì cũng có rất nhìu người đấy chứ. Điển hình như sven ring (Vũ Chíp), Kenzy lớp 11 hay 12 gì đó, và còn nhìu người nữa. D2T Idol cũng có rất nhìu ca khúc RAP hay.
    Còn breakdace thì nếu em nhớ hok nhầm thì có anh Tuấn Bằng gì đó nhảy hay lắm( nghe nói vậy).
    Em chỉ là newbie mới vào trường nhưng em nhận thấy phong trào hip hop trường mình khá phát triển. Chẳng qua là hok ai chịu tao ra 1 sân chơi cho anh em thôi.
    Mong mọi người ủng hộ em để BQT thành lập box HIPHOP cho anh em có nơi giao lưu học hỏi kinh nghiệm.
    Anh đừng sợ hok có ai xây dựng và duy trì. Box hiphop lập ra sẽ là 1 sân chơi cực bổ ích. Nếu hok có ai thì em sẽ đi vận động các bạn có niềm đam mê.
    P/s : trường mình có nhìu ng biết khá nhìu về hiphop nhưng chắc hok tham gia vào 4rum trường mình thui.

m3NoaGeneral Mentor
    Forum Instructor
    Pisces's Avatar
    Đang ở
    Mirkwood of Rhovanion
    Thanks
    0

Chính thức trả lời nhé!

Thứ nhất, xét về tiềm năng:
    Những cái gọi là "phát triển", trên diễn đàn chưa tìm ra được dẫn chứng nào thuyết phục. Quá ít topic về vấn đề đấy. Ngay như topic về Graffiti, như các bạn đã bàn luận ở trên, đó là topic có nhiều thành viên tham gia nhất nhưng cũng hoạ hoằn lắm mới có bài viết tham gia, ko thật sự sôi nổi. Nếu vậy, lấy gì bảo đảm rằng sau khi thành lập box, các bạn có thể phát triển được khi ngay trên quy mô 1 topic cũng thấy chưa ổn.
    Những lập luận: "1 topic rất dễ bị chìm", "chỉ trong 1 topic nhàm lắm" mà chính các bạn đưa ra, ko phải là những lý do thuyết phục để có thể lập box mà trái lại, chính là những sự thật không thể chối cãi để từ chối việc lập box!

Thứ hai, xét về nội dung:
    Các bạn yêu cầu lập box mới, nhưng chưa thể hiện được rõ ràng đường lối phát triển box, những gì box sẽ đề cập đến và sẽ hàm chứa nội dung gì. Hầu hết đều chỉ vì thấy cái topic graffiti đó thi thoảng có người ra người vào mà cho rằng cần một box riêng. Nói cách khác: khi gửi yêu cầu lập box mới, ngoài cái tên box ra Hiện text ẩn<-- (mà ngay cả cái tên mình thấy cũng chưa hợp lý lắm - vì khi chỉ nói Hip Hop ko, người ta thường chỉ biết đến Hip Hop music chứ ít người biết đó là chỉ chung cả một trường phái văn hoá - Hip hop culture) --> còn yêu cầu một bản kế hoạch cụ thể về phương hướng hoạt động, đường lối phát triển, nội dung tổng quát.

Kết luận: Diễn đàn chỉ có thể lập box khi thật sự thấy có tiềm năng phát triển, và tiềm năng này được đánh giá dựa trên những cơ sở thực tế đang diễn ra trên diễn đàn chứ không phải chỉ là hứng thú nhất thời của một nhóm thành viên ===> Dự án này nghe thú vị, nhưng hiện tại chưa đủ khả năng phát triển.
    Ignorant is a bliss, but arrogant is a curse.

*This creature is in extremely bad mood right now.
    Approach with the highest caution.
    *

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Pisces Xem bài viết
    Chính thức trả lời nhé!

Thứ nhất, xét về tiềm năng:
    Những cái gọi là "phát triển", trên diễn đàn chưa tìm ra được dẫn chứng nào thuyết phục. Quá ít topic về vấn đề đấy. Ngay như topic về Graffiti, như các bạn đã bàn luận ở trên, đó là topic có nhiều thành viên tham gia nhất nhưng cũng hoạ hoằn lắm mới có bài viết tham gia, ko thật sự sôi nổi. Nếu vậy, lấy gì bảo đảm rằng sau khi thành lập box, các bạn có thể phát triển được khi ngay trên quy mô 1 topic cũng thấy chưa ổn.
    Những lập luận: "1 topic rất dễ bị chìm", "chỉ trong 1 topic nhàm lắm" mà chính các bạn đưa ra, ko phải là những lý do thuyết phục để có thể lập box mà trái lại, chính là những sự thật không thể chối cãi để từ chối việc lập box!

Thứ hai, xét về nội dung:
    Các bạn yêu cầu lập box mới, nhưng chưa thể hiện được rõ ràng đường lối phát triển box, những gì box sẽ đề cập đến và sẽ hàm chứa nội dung gì. Hầu hết đều chỉ vì thấy cái topic graffiti đó thi thoảng có người ra người vào mà cho rằng cần một box riêng. Nói cách khác: khi gửi yêu cầu lập box mới, ngoài cái tên box ra *** Hidden Content *** còn yêu cầu một bản kế hoạch cụ thể về phương hướng hoạt động, đường lối phát triển, nội dung tổng quát.

Kết luận: Diễn đàn chỉ có thể lập box khi thật sự thấy có tiềm năng phát triển, và tiềm năng này được đánh giá dựa trên những cơ sở thực tế đang diễn ra trên diễn đàn chứ không phải chỉ là hứng thú nhất thời của một nhóm thành viên ===> Dự án này nghe thú vị, nhưng hiện tại chưa đủ khả năng phát triển.
    Ý của chị Pis thì em cũng đã nói với các em có nguyện vọng xin lập box.
    Mong rằng các em sẽ hoạt động thật mạnh để BQT thấy được sự phát triện của lĩnh vực này trên Forum.
    Chúc các em thành công

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Này, đề nghị thêm mảng beatbox nhá.thank anh chị admin trước

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này